"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
HBD ครับพี่อ๊อด มีความสุขสมหวังทุกสิ่งนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มี ไร พี่
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 17/3/2010 11:14

พี่เก๋คงคิดถึงอยากได้ยินเสียงมั๊ง อิอิ ระวังนะนิววววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

HBD คุณอ๊อดด้วยครับ ไม่เจ็บไม่จน

พี่อ๊อดดดด สุขสันต์วันเกิดค่าาาา

ขอให้เป็นพี่ที่น่ารักของน้องๆ แบบนี้ตลอดไป...

ปล. แอบแก่ๆๆ อิอิ \(^O^)/

เพิ่งซื้อโคมดำครับ มีที่ไหนรับเปลี่ยนให้มั้งครับผม

สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อดขอให้มีความสุขรวยๆเฮงๆตลอดไป

หยัดมาแว้ว

เพิ่งซื้อโคมดำครับ มีที่ไหนรับเปลี่ยนให้มั้งครับผม
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 17/3/2010 21:04

ติดต่อพี่ในโซนนี้ก็ได้ครับให้เขาเปลี่ยนให้ครับ

HBD ตาอ๊อด คร๊าบบบบบบบบบบบ

มีสุข สมหวัง รวยๆๆๆ  ไม่เจ็บไม่จน

ที่สำคัญ มีลูกไวๆๆ น๊าาาา

อ้าววววววว ชนแก้ววววววววว

สงกรานต์นี้ผมจาออกจาก  กทม.
เดินทางวันที่    10           ไปพังงา
วันที่        11           เที่ยวเกาะสิมิรัน แล้วไปนอนที่ภูเก็ต
วันที่        12           เกาะพีพี มาหยา ตกเย็นไปดูภูเก็ตแฟนตาซี
วันที่        13           เที่ยว กิน รอบเกาะภูเก็ต
วันที่        14           อาจมานอนแถวชุมพร

ตามกำหนดการณ์ดังกล่าว  ใครเฉียดไป  โทรบอกผมด้วยมากินเหล้ากาน5555+

ตกงานแล้วดีอย่างนี้เอง.....คริ คริ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host