"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชวนแต่เค้า

เราไปป่าวเนี่ย่ะ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 23/2/2010 22:24

มาใหม่เยอะอย่างนี้สงสัยผมจะไม่พลาดนะพี่555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้ถ้าไม่ติดอารายเจอกันเน้อ *-*
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 23/2/2010 22:52

หายไปนานเลย ลูกพี่ ยังไม่..........นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณที่แนะนำครับคุณ bank  แถวบางบอนเนี้ยมันอยู่ตรงไหนอะครับ ชื่อร้านอะไรครับ  พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู กทม  ...
ต้นฉบับโพสโดย jeeplim เมื่อ 24/2/2010 00:19

มาจากปั๊มที่มิตติ้งก้อวิ่งออกทางหลักแล้วตรงไปทางพระราม2ตรงไปซักพักจะมีป้ายบอกไปบางบอนซ้ายมือเข้าคู่ขนานแล้วชิดซ้ายเลยจะมีปั๊มเจ๊ทแล้วเลยไปนิดก้อเลี้ยวซ้ายเลยตามป้ายจะเข้าเส้นบางบอนเส้นนั้นร้านแม็กเยอะมาก(แต่ถ้าอยากถามราคาหลายๆร้านก้อขับดูก่อน)ราคาไม่เกินล้อละ500รวมทำสีอย่างดุ้ง1ล้อแต่เราให้เค้าทำสีใหม่4ล้อเลยก้อได้เหมือนๆกันราคา1400เผื่ออยากได้สีล้อใหม่ อิอิ
แต่ร้านที่ผมไปทำพอเลี้ยวซ้ายแล้วตรงไปจะมีให้ยูเทินร์กลับรถแล้วตรงไปขึ้นสะพานลงไปร้านซ้ายมือชื่อร้านสปีดแม๊กเอาไปทิ้งไว้ให้ทำได้เลยมีล้อใส่กลับได้
ป.ล.ร้านตรงข้ามร้านนี้ก้อทำดีนะ

หวัดดีครับทุกท่าน

ขอบคุณที่แนะนำครับคุณ bank  แถวบางบอนเนี้ยมันอยู่ตรงไหนอะครับ ชื่อร้านอะไรครับ  พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู กทม  ...
ต้นฉบับโพสโดย jeeplim เมื่อ 24/2/2010 00:19

นั้นซิ บางบอนอยู่แถวไหน ช่วยบอกพี่เขาหน่อยครับ

อาทิตย์นี้มีมิตติ้งด้วย หยออยากไป อยากไป

ขอบคุณมากครับ  ผมรบกวนถามคุณ dudd อีกหน่อยครับ แล้วที่โรงงานตรงสาย 4 นี้ ถ้าเข้าไปแล้วเค้าพร้อมติดตั้งให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย jeeplim เมื่อ 24/2/2010 00:09

ราคาพร้อมติดตั้งครับ

โผล่มาแระ 555
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 23/2/2010 22:12

คัยไป เอา น้ำ หยอดรู เนี่ยะ.... โผล่ เลย อะ
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host