"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ในตัวลพบุรีร้านไหนทำแอร์รถเนียนๆมั่งครับ แบบไม่ชาร์ตนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/2/2011 11:51 โดย i_city.38

ดีคับทุกๆ คน
โจโจ้  083-5595510 คับ
บ้านอยู่ ท่าศาลา ลพบุรี แต่ทำงานอยู่ อยุธยาคับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับบบบบบ.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 900# JPG_JACK

นุค๊าบ...อยู่แถวสะพานหก

ในตัวลพบุรีร้านไหนทำแอร์รถเนียนๆมั่งครับ แบบไม่ชาร ...
BigH โพสต์เมื่อ 16/2/2011 16:43

แอร์เนียนๆนี่ต้องขาวอวบด้วยป่าว..{:4_350:}

ได้อึ๋มด้วยก็ดีคับ.........อิอิ

ก๊อก ก๊อก สึกแล้วนะคับ

แวะเข้ามาดูความเคลื่อนไหวมิตติ้งนะคับ ^ ^

ก๊อก ก๊อก สึกแล้วนะคับ

แวะเข้ามาดูความเคลื่อนไหวมิ ...
jack_o โพสต์เมื่อ 24/2/2011 13:38

ต้องขอโทษด้วยนะแจ๊คที่ไม่ได้ไปร่วมงานบวชแฟนติดเวร.....

ต้องขอโทษด้วยนะแจ๊คที่ไม่ได้ไปร่วมงานบวชแฟนติดเวร. ...
aod08 โพสต์เมื่อ 25/2/2011 12:53

ไม่เป็นรัยคับลุงอ๊อด แล้วแผนมิตติ้งมีเมื่อรัยคับ

ไกล้กลับแล้วครับ
จะได้ไปเจอพี่ๆแล้ว
ตอนนี้อยู่ชายแดนนะคับ
คิดถึงทุกคนจัง

ขอโทษคุณต้นด้วยนะครับที่ไม่ได้รับโทรศัพท์
พอดียุ่งๆอยู่ชายแดนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host