"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากปายยยยย
ว่าแต่หลังจากนี้มีนัดอีกทีมะไหร่อ่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 12/2/2010 18:52

28 กุมภาครับ สิ้นเดือน......แต่ถ้าไม่ร้านอาหารก็ที่ปั้มครับ จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

ปล.ไม่ต้องห่วงนะครับถ้าที่ร้านอาหาร เราจะหาร้านที่ไม่แพง อาหารอร่อย จอดรถสบาย สาวเสริฟสวยๆ(อันนี้เน้น อิอิอิ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

สุขสันต์วันตรุษจีนครับพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ง่วง หว่ะ

ง่วง หว่ะ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 13/2/2010 15:46

ก้อไป นอน จิ ........ คัยห้าม อะ อิอิ
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

พุ่งนี้ไปช้านิสนุงนะ ทำธุระ ก่อน 555+

Happy Valentine's day jaaaaaaaaa ^_^
bobeau_4@hotmail.com

หวัดดี วาเลนไทน์ ด้วยนะคับ ใครมีแฟนขอห้มีความสุขนะคับ คืนนี้

ครายไปปั๊มวันนี้ ลุงเก๋ แจกอั่งเปา

มารับกันได้เล้ย พี่น้อง  ^^

ไป ปั๊ม หรือ ปั๊มน้ำมันคับวันนี้ลุงอ๊อด มีปั๊ม2อย่างนะวันนี้วาเลนไทน์ด้วย

หวัดดีทุกๆ ท่าน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host