"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปละ ปิดร้าน นอนดีกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

คนในคลับนี้แต่งรถกานสวยทั้งนั้นเลยเนอะ 555 ดูจากลายเซ็นต์อ่ะคับ อิอิ แอบแซวกานหน่อยไปหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห พอกลับมาบ้านเช็คบอร์ด คนเต็มเลย (สงสัยออนหลังเลิกงานเราแอบออนเวลาทำงาน 555)
สมาชิกใหม่ชื่อ เอก ครับ อาย ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 9/2/2010 20:45

ยินดีที่รู้จักครับคุณเอก  อันตัวผมมีนามว่า เก๋  แล้วเจอกันน๊ะ

อ้าวอาทิตย์นี้ ต้อนรับน้องใหม่กันหน่อย  อิอิ

ปายว่า เถ้าแก่  ได้งายย

เด๋ว เค้าก้อ ขับเบนซ์แล้วน้าาาา

แต่ว่าตอนนี้ขึ้นรถเมล์ ไปก่อน  5 5 5 ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 9/2/2010 21:57

เออ  จนทนไปก่อนว๊ะ  สมพรปากล๊ะกานน 555

วันอาทิตย์ เจอกันที่ ปั๊มปิโตรนัส ก่อนถึง The mall บางแค ห้าโมงเย็นเป็นต้นไปคับ

ยังไงก้อดูรายละเอียดที่ หน ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 9/2/2010 22:00

ขอเค้าไปด้วยคนน๊าาา

ดีครับทุกท่าน ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเท่าไรอะครับ เข้ามาอีกทีปรากฏว่าพี่เก๋ขายรถไปซะแว้ว เสียดายแทนอะพี่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย jeeplim เมื่อ 10/2/2010 00:05

ถึงรถไม่มีแต่ ใจยังมีกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เสมอ แล้วเจอกาน จุ๊บๆ

ดีครับอายุ27แล้วแก่จังเลย
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 10/2/2010 00:43

ใช่ๆๆ แก๊แก่ จริงๆด้วย

ว่าตัวเองเหรอ 555555
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 10/2/2010 04:34

ปล่อยคนแก่เขาคุยกันดีกว่า เหอๆๆ

คนในคลับนี้แต่งรถกานสวยทั้งนั้นเลยเนอะ 555 ดูจากลายเซ็นต์อ่ะคับ อิอิ แอบแซวกานหน่อยไปหละ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 10/2/2010 07:50

ที่เห็นรถสวยๆ  คน จนๆทั้งน้านน

ว๊ายยย!!! คนอะไร จ๊นจนนนนนนน

ว่ะฮะฮ่าาาา
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 9/2/2010 17:50

อิจฉาอ่ะดิ  อยากจนมั่งใช่ม๊าาา  รอไปก่อนเห้ออ ไม่ใช่ว่าจะจนกันง่ายๆหรอกน๊าา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host