"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีลายเซ็น กะเค้า แล้ว  ทำอยู่ ทั้ง วัน  ไม่ได้..... พี่กล้า......  แย่ เลย

แวะทักทาย ครับ...พี่เก๋  ทำไมไม่เอา สามล้อพ่วงข้าง มาใช้ อะ พี่.....ฮิฮิฮิ..(แซว)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

โห พอกลับมาบ้านเช็คบอร์ด คนเต็มเลย (สงสัยออนหลังเลิกงานเราแอบออนเวลาทำงาน 555)
สมาชิกใหม่ชื่อ เอก ครับ อายุ 27 ปีจ้า ^^ ไม่ค่อยได้ขับออกไปไหนอ่ะครับส่วนมากนั่งรถเมล์เอา(โดนใบแดงห้ามขับรถอยู่ แค่ขับจี้คันหน้าไปนิดแล้วเบรคตัวโก่งแค่นี้โดนห้ามเลย - -")
14 ก.พ. วันอาทิตย์นัดกันกี่โมงเหรอครับพอดีช่วงเช้าไปโบสถ์น่ะครับ ^^"a

ยังไงจะแวะมาทักทายที่บอร์ดบ่อย ๆ ก่อน ดีก่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าแต่ ท่านใดมีอู่แต่งรอบคันที่ราคาไม่แพง และไว้ใจได้ ได้งานไวมั่งครับ ไม่อยากเอารถไปทิ้งไว้อู่น่ะ แหะ ๆ

ว๊ายยย!!! คนอะไร จ๊นจนนนนนนน

ว่ะฮะฮ่าาาา
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 9/2/2010 17:50

ปายว่า เถ้าแก่  ได้งายย

เด๋ว เค้าก้อ ขับเบนซ์แล้วน้าาาา

แต่ว่าตอนนี้ขึ้นรถเมล์ ไปก่อน  5 5 5

มีลายเซ็น กะเค้า แล้ว  ทำอยู่ ทั้ง วัน  ไม่ได้..... พี่กล้า......  แย่ เลย

แวะทักทาย ครับ...พี่เก๋  ทำไมไม่เอา สามล ...
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 9/2/2010 18:20

ก้อขึ้นแล้วนี่ คุงเอ๋

ว่าง ๆ แวะมาที่ฐานบ้างเน้อ  คิดถึง...

แก้ไขล่าสุด mee_pooh เมื่อ 9/2/2010 22:01
โห พอกลับมาบ้านเช็คบอร์ด คนเต็มเลย (สงสัยออนหลังเลิกงานเราแอบออนเวลาทำงาน 555)
สมาชิกใหม่ชื่อ เอก ครับ อาย ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 9/2/2010 20:45

วันอาทิตย์ เจอกันที่ ปั๊มปิโตรนัส ก่อนถึง The mall บางแค ห้าโมงเย็นเป็นต้นไปคับ

ยังไงก้อดูรายละเอียดที่ หน้า 1  ของกระทู้ได้คับ

ดีครับทุกท่าน ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเท่าไรอะครับ เข้ามาอีกทีปรากฏว่าพี่เก๋ขายรถไปซะแว้ว เสียดายแทนอะพี่เก๋ แล้วยังงี้จะไปมิตติ้งที่ปั้มยังไงอะพี่  มีโอกาสคงได้เจอพี่น้องทุกท่านที่ปั้มนะครับ

วันอาทิตย์ เจอกันที่ ปั๊มปิโตรนัส ก่อนถึง The mall บางแค ห้าโมงเย็นเป็นต้นไปคับ

ยังไงก้อดูรายละเอียดที่ หน ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 9/2/2010 22:00

พี่กล้ามีมาแล้วนะ 555+ช้ามากมายโทรไปแต่พี่ไม่รับอ่ะ

สมาชิกใหม่ชื่อ เอก ครับ อาย ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 9/2/2010 20:45

ดีครับอายุ27แล้วแก่จังเลย

ดีครับอายุ27แล้วแก่จังเลย
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 10/2/2010 00:43

ว่าตัวเองเหรอ 555555
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host