"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากเจอท่านสมาชิกเหมือนกัน แต่รถยังไม่ได้แต่งอะไรเลย เดิม ๆ (รับช่วงต่อจากแม่มา อิอิ) กำลังหาชุดแต่งรอบคันน่ะครับ ใครพอแนะนำอู่ที่ไว้ใจได้ ราคาไม่แพงให้ได้มั่งครับ
อยากแต่งสวย ไม่อยากแต่งแรง อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากเจอท่านสมาชิกเหมือนกัน แต่รถยังไม่ได้แต่งอะไรเลย เดิม ๆ (รับช่วงต่อจากแม่มา อิอิ) กำลังหาชุดแต่งรอบค ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 9/2/2010 13:31

ครับ  ยินดีต้อนรับ ครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

อยากเจอท่านสมาชิกเหมือนกัน แต่รถยังไม่ได้แต่งอะไรเลย เดิม ๆ (รับช่วงต่อจากแม่มา อิอิ) กำลังหาชุดแต่งรอบค ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 9/2/2010 13:31

ยินดีต้อนรับครับ

ไม่แต่งอะไรก็มาได้ครับ เดิมๆกันทั้งนั้น

14 นี้แวะมาก็ได้ครับ จะได้คุยกันหลายๆคน จะได้หลายๆความคิดครับผม  ^^

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ตกใจไปหน้าแรก แทบจะแทรกแผ่นดินหนี
เห็นรูปสมาชิกเด่นของคลับคุ้นสิ้นดี พี่อ๊อดอ๊อดน ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/2/2010 10:04

จิงป่าว วะโก๋

เดี๋ยวไป ซัดกะโหลกคนถ่ายรูปซักหน่อย 5 5 5

ถ่ายยังงัย ให้เป็นสมาชิกเด่น  เอิ๊ก ๆ ๆ

บ่นไรกันเนี๊ยะ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/2/2010 09:43

วัยรุ่นเค้าคุยกันอ่ะ  คนแก่ ไม่ค่อยทันอ่ะดิ่  ^^

อิอิ  อย่าบอกว่ารถไม่แต่งเลยครับ  ........ผมอ่า  ไม่มีรถด้วยซ้ำ...แต่นั่งรถเมล์ไปครับ

แล้วเจอกานน๊าาาา

อิอิ  อย่าบอกว่ารถไม่แต่งเลยครับ  ........ผมอ่า  ไม่มีรถด้วยซ้ำ...แต่นั่งรถเมล์ไปครับ

แล้วเจอกานน๊าาาา ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/2/2010 15:52

ว๊ายยย!!! คนอะไร จ๊นจนนนนนนน

ว่ะฮะฮ่าาาา
«-(¯`v´¯)«-- HCC Café № 7785 ﹎

จิงป่าว วะโก๋

เดี๋ยวไป ซัดกะโหลกคนถ่ายรูปซักหน่อย 5 5 5

ถ่ายยังงัย ให้เป็นสมาชิกเด่น  เอิ๊ก ๆ ๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 9/2/2010 14:48

โถๆๆ พ่อคู้นนนนนน เท่านี้ก้อเด่น ไม่รุ้จะเด่นยังงัยแร้ววววว

พุง อ่ะ พุง

ฮี่ๆๆๆๆ แก้แค้น มาหาว่าเราเชย
«-(¯`v´¯)«-- HCC Café № 7785 ﹎

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่ ชื่อไรเอ่ยยย???

แหะๆๆ ขอตอบเยอะหน่อยนะค๊าาา พอดีไม่ได้เข้ามานานนนนน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host