"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กิฟนี่เชยเจง ๆ ๆ

5 5 5 5
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บ่นไรกันเนี๊ยะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ชื่อ เอกครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคน City ZX สีบรอนซ์เงิน ^^ อยู่แถววัดอุดม จ้า

หวัดดีครับทุกคน

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ตกใจไปหน้าแรก แทบจะแทรกแผ่นดินหนี
เห็นรูปสมาชิกเด่นของคลับคุ้นสิ้นดี พี่อ๊อดอ๊อดนั่งขี่เวสป้าโชว์
สงสัยช่วงนี้คงว่างจัด เลยมาซัดกระทู้แบบผยอง
เป็นสมาชิกเด่นคงคนอง แล้วจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หวัดดีครับทุกคน
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 9/2/2010 10:02

สวัสดีครับ เช้าที่แสนสดใส
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สวัสดีครับ ชื่อ เอกครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคน City ZX สีบรอนซ์เงิน ^^ อยู่แถววัดอุดม จ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 9/2/2010 10:00

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ  แล้วเจอกาน๊าา เร็วๆๆนี้

อรุณสวัสดิ์  .....  ทักทาย ขอรับ  มีคัยอยุ่ปะเนี่ยะ   เงียบจางงงงง
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

อรุณสวัสดิ์  .....  ทักทาย ขอรับ  มีคัยอยุ่ปะเนี่ยะ   เงียบจางงงงง
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 9/2/2010 12:50

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก....ค่อยยังชั่งอ๊ะยัง

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก....ค่อยยังชั่งอ๊ะยัง
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/2/2010 13:18

เมื่อคืน ยังไม่ได้ นอน เลย .. เจ้า ตัวเล็ก ไม่สบายนะครับ  ดูดน้ำมูกตัวเล็กทั้งคืนเลย  หมอบอกว่า หลอดลมอักเสบนะครับ ..
ช่วงนี่อากาศเปลี่ยน ต้อง คอย ระวัง ด้วยนะครับ....
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host