"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จ๊ะเอ๋..........

:P
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 3/2/2010 21:28

ยินดีต้อนรับ ถูกใจไหมคร๊าบบบ จะมาจากไหนๆๆๆๆ ก็มาเห๊อะ

วันนี้ เป็นวันสุดท้ายที่รถจะอยู่กะผมแล้ว  เศร้าใจจัง ...........
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 3/2/2010 07:49

ยังไงก็ยังเป็นครอบครัวเดียวกันนะครับพี่เก๋...
แล้วสติ๊กเกอร์ผมที่ติดวันอาทิิตย์อ่ะ ลอกอันใสๆออกได้ยังครับ...

เย้ย พี่เก๋เป็นผู้ชายขายน้ำ...........................................
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

เย้ย พี่เก๋เป็นผู้ชายขายน้ำ...........................................
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 4/2/2010 02:10

น้ำไม่พอมาบอกนะคร๊าบ พอมีอยู่ อิอิ

หวัดดีครับ สู้ๆ กันอีกวัน

ดีตามพี่หยัด ยังไงขอเป็นกำลังใจให้พี่เก๋ด้วยอีกคน

ป.ล พี่เก๋ช่วยเป็นสปอนซ์เซอร์น้ำให้หน่อยนะ พอดีจะขอเอาไว้เล่นสงกรานต์ 555
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

โอนรถไปเรียบร้อยแล้วครับ

ตอนนี้รู้แล้วด้วยค่ารถเมล์ ราคาเท่าไหร่

เรื่องอะไหล่ เหลือ โช๊คหน้าครับ ของใหม่ๆ ใครอยากได้โทรมาน๊ะ  ขายนะ ไม่ได้ให้ 5555+

เรื่องน้ำไม่ต้องห่วงแบงค์ มีเป็นปี๊บ อิอิ

คุณเอก เรื่องสติกเกอร์ ลองค่อยๆลอกดูนะ เอาผ้า ซับ ไอน้ำไปเรื่อยๆด้วย หากคิดว่าลอกสติกเกอร์ใส

ไม่ได้ อย่าไปฝืนครับ  รอวันต่อไป

ขอบคุณกำลังใจจากทุกๆท่านด้วยครับ

สวัสดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 3/2/2010 21:28

สวัสดีครับ ชื่อเสียงเรียงนานอะไร ครับ

ผม เก๋ ยินดีที่รู้จักครับ

เวลาจะคุยโต้ตอบกับกระทู้อันไหน ให้คลิกคำว่าอ้างอิงของกระทู้นั้นๆนะครับ  

ยินดีที่รู้จักครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host