"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บางครั้งคนเราล้ม........แต่ก็มีบางอย่างที่ลุ๊กอยู่..........
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 3/2/2010 10:52

ถ้าพี่เก๋ล้ม นี่ รถเครน จาดึงมาไหวมะเนี่ย 5 5 5 . . . :P
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
. . . l3ecause u make me same now . . .

. Someone who I can live with or someone who I can't live .

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน  ตกข่าวไปเยอะ  เป็นกำลังใจให้พี่เก๋ ด้วยนะครับ ...

หวัดดี  ทุก ยูสเชอร์  ด้วย นะครับ...ทำงานต่อ   ไปแระ......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หลังจากวันนี้ ถึงไม่ได้ใช้ ซิตตี้ แต่ยังยังคงเป็น HCC ตลอดไปครับ

ขอบคุณน้ำใจที่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มอบให้ เสมอมาตลอด

เงินทองใช้ด้วยกันมันก็หมดไป  แต่น้ำใจที่มีให้กัน มันไม่มีวันหมดไปจริงๆ ขอบคุณ ทุกๆท่านครับ

ปล.จากใจจริงๆ รักพี่น้องทุกๆท่านครับ  ตลอดไป

หลังจากวันนี้ ถึงไม่ได้ใช้ ซิตตี้ แต่ยังยังคงเป็น HCC ตลอดไปครับ

ขอบคุณน้ำใจที่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มอบให้ เ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 3/2/2010 11:34

งั้นขอ สปริงโหลด  H&R พี่เก๋ไว้เป็นที่ระลึก นะ   อิอิ

งั้นขอ สปริงโหลด  H&R พี่เก๋ไว้เป็นที่ระลึก นะ   อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 3/2/2010 11:41

งี้ผมขอล้อแม๊กอ่ะ

ดีตอนเช้า ช่วงนี้ดู แบงค์ ร่าเริง เป็นพิเศษนะ มีอะไรหรือเปล่าเนี่ย อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 3/2/2010 06:39

ไม่มีไรครับเครียดมาเยอะจนบ้าแล้วอ่ะ 555+

พอดีทำน้ำ  กินแต่น้ำได้ม๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 3/2/2010 07:49

น้ำไรอ่ะขุ่นๆขาวๆป่าว 55555+

พี่เก๋กำลังจะเป็นผู้ชาย...ขายน้ำ...แล้ววววววว จึ๋ยยยยยยยย

น้ำพี่เก๋ต้องอร่อยแน่ๆเลย อยากกินน้ำพี่เก๋ จ๊วบๆๆๆๆ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขอบคุณน้ำใจที่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มอบให้ เ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 3/2/2010 11:34

รักมากมาย...
^_^"oat..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host