"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งั้นพรุ่งนี้ลองไปดูกันมั๊ยพี่ ..
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 2/2/2010 19:10

ฟ้อง พี่ เอี้ยง!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณน้อง.........แต่หมอบอกว่า สมองฝ่อไปแล้ว อาการปัจจุบันนี่ถือว่าดีที่สุดแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 2/2/2010 18:42

สู้ๆ นะครับพี่เก๋ แต่ผมแนะนำอะไรให้อย่างนึงพี่ ให้ระวังพวกแผลกดทับให้มากๆ เพราะมันจะมาเร็วมาก ขนาดตอนนั้นยายผมมีคนดูแลเกือบตลอด ยังเป้นแผลเอาง่ายๆ สุดท้ายต้องซื้อเบาะลมสำหรับผู้ป่วยที่ขยับตัวไม่ได้มาลองตัว ลมมันจะปั๊มเองปล่อยเองเป็นลูกคลื่นพี่กันแผลกดทับเหมือนคนนอนได้ขยับตัว ละก็ให้ระวังเรื่องสำลักอาหารแม้แต่ข้าวเม็ดเดียวก็ทำให้ติดเชื้อในกระแสเลือดได้ เป้นกำลังใจให้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

อะหุ
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

สู้ๆ นะครับพี่เก๋ แต่ผมแนะนำอะไรให้อย่างนึงพี่ ให้ระวังพวกแผลกดทับให้มากๆ เพราะมันจะมาเร็วมาก ขนาดตอน ...
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 3/2/2010 00:02

แล้วเบอะที่ว่ายังอยู่มั้ยขายต่อพี่เก๋ไปซิ

กลัวรวยไม่เท่าคาร์แคร์อ่ะดิ  อิอิ...................คำนวณ ดีๆนะเพื่อน....

อีกหน่อยมีโอกาส จะเอารถบรรทุกน้ำไปเคลื ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 2/2/2010 18:43

เปิดที่ไหนพี่ผ่านไปได้แวะไปให้เลี้ยงข้าวแล้วกลับ

ฟ้อง พี่ เอี้ยง!!
ต้นฉบับโพสโดย giffaleens เมื่อ 2/2/2010 20:32

จะฟ้องพี่เอี้ยงทำไมเดี๋ยวพี่เอี้ยงเค้าก้อไปบอกพี่กล้าหลอก งงงงงงงงงงงงงง

ดีตอนเช้า ช่วงนี้ดู แบงค์ ร่าเริง เป็นพิเศษนะ มีอะไรหรือเปล่าเนี่ย อิอิ
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

หวัดดีครับ เริ่มวันใหม่ สู้กันต่อไปครับ

สู้ๆ นะครับพี่เก๋ แต่ผมแนะนำอะไรให้อย่างนึงพี่ ให้ระวังพวกแผลกดทับให้มากๆ เพราะมันจะมาเร็วมาก ขนาดตอน ...
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 3/2/2010 00:02

ขอบคุณจร้าา  พี่จางคนเฝ้าอ่า เดือนละ14000  อาการไม่มีแผลกดทับ เพราะพลิกตัวเรื่อยๆ

ส่วนเรื่องอาหารตอนนี้ ให้อาหารทางสายยาง  เรื่องสำลัก คงน้อยอ่า

ขอบใจน๊าา  จากน้ำใจที่มีให้  ขอบคุณจริงๆ

เปิดที่ไหนพี่ผ่านไปได้แวะไปให้เลี้ยงข้าวแล้วกลับ
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 3/2/2010 02:19

พอดีทำน้ำ  กินแต่น้ำได้ม๊ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host