"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ในรูปนี่คุ้นๆเหมือนเคยไปเลยอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 2/2/2010 03:19

บ่อน้ำร้อนที่ จ.ระนอง ครับ ไปมาเมื่อปีใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บ่อน้ำร้อนที่ จ.ระนอง ครับ ไปมาเมื่อปีใหม่
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 2/2/2010 09:02

ว่าแล้วไม่มีผิด555+ นึกว่าที่กาญ ป่อยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัมพาฒครับ แบงค์
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 2/2/2010 08:43

เป็นกำลังใจให้หายเร็วๆครับเดี๋ยวนี้ยาพื้นบ้านไทยดีดีก้อมี+กายภาพบำบัด

สู้ๆ ลุงเก๋

เป็งกะลังใจให้เสมอ ^^

เรื่องธุรกิจก็ขอให้ร่ำรวย เน้อ

เป็นกำลังใจให้หายเร็วๆครับเดี๋ยวนี้ยาพื้นบ้านไทยดีดีก้อมี+กายภาพบำบัด ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 2/2/2010 14:46

ขอบคุณน้อง.........แต่หมอบอกว่า สมองฝ่อไปแล้ว อาการปัจจุบันนี่ถือว่าดีที่สุดแล้ว

สู้ๆ ลุงเก๋

เป็งกะลังใจให้เสมอ ^^

เรื่องธุรกิจก็ขอให้ร่ำรวย เน้อ
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 2/2/2010 17:30

กลัวรวยไม่เท่าคาร์แคร์อ่ะดิ  อิอิ...................คำนวณ ดีๆนะเพื่อน....

อีกหน่อยมีโอกาส จะเอารถบรรทุกน้ำไปเคลือบสีซะหน่อย...............แล้วอย่าลืมล้างรถแถมน้ำดื่มด้วยน๊าา  อิอิ

มีใครเอาสาย HDMI แบบถัก มั้งมะอ่า   

ซื้อมามะวานกะจามาต่อเกม ดันต่อไม่ได้  และอีกเส้นกะจาเอามาต่อ DVD

แต่พอว ...
ต้นฉบับโพสโดย l2-l3-115 เมื่อ 1/2/2010 15:07

พี่ก็มี เป็นเส้นเพชร เอาเส้นละ 10 บาทพอ  ..........

ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 2/2/2010 09:02

บ่อน้ำร้อนในกรุงเทพมีเยอะแยะ ไปทำไมตั้งไกล  แต่ค่าลง อาจแพงหน่อย

แต่รับลอง ว่าสบายตัว  อิอิ

บ่อน้ำร้อนในกรุงเทพมีเยอะแยะ ไปทำไมตั้งไกล  แต่ค่าลง อาจแพงหน่อย

แต่รับลอง ว่าสบายตัว  อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 2/2/2010 18:46

งั้นพรุ่งนี้ลองไปดูกันมั๊ยพี่ ..

อัมพาฒครับ แบงค์
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 2/2/2010 08:43

เขียนผิด ต้องเขียนว่าอัมพาต
ต่างหากล่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host