"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีใครเอาสาย HDMI แบบถัก มั้งมะอ่า   

ซื้อมามะวานกะจามาต่อเกม ดันต่อไม่ได้  และอีกเส้นกะจาเอามาต่อ DVD

แต่พอวันนี้ไปซื้อ DVD มันแถมสาย HDMI มาให้แทน

เลยเสียตังฟรี 2 เส้นเลย

ใครสนใจขายเส้นละ 400 บาท . . .
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
. . . l3ecause u make me same now . . .

. Someone who I can live with or someone who I can't live .

คงไม่ยำครับ เพราะขายตามสภาพเลย เขาดูของไปแล้วด้วย

ให้เจ้าของคนใหม่เขาเอาไปใช้แบบสบายใจดีกว่า

แต่อะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 1/2/2010 08:57

เค้าหมายถึงพวกมะนาวพริกป่าวเอาไปยำกินได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับผม
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 1/2/2010 10:17

ในรูปนี่คุ้นๆเหมือนเคยไปเลยอ่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง ตอนนี้ คุณแม่ผม อาการปลอดภัยแล้ว

ส่วนเรื่องรถไม่รู้ว่าจะใช้คำว่าขายได้แล้ว หร ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 1/2/2010 07:52

อ้าวคุณแม่เป็นไรพี่มีไรให้ช่วยโทรมาบอกได้นะ (ยกเว้นเรื่องเงิน)

มีใครเอาสาย HDMI แบบถัก มั้งมะอ่า   

ซื้อมามะวานกะจามาต่อเกม ดันต่อไม่ได้  และอีกเส้นกะจาเอามาต่อ DVD

แต่พอว ...
ต้นฉบับโพสโดย l2-l3-115 เมื่อ 1/2/2010 15:07

เอาอย่างอื่นได้มั้ยแบบว่าหมดไปแล้วอ่ะ 555+

ดีครับทุกท่าน
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

เค้าหมายถึงพวกมะนาวพริกป่าวเอาไปยำกินได้
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 2/2/2010 03:18

ใช่ๆ ไมพี่เก๋คิดงั้นอ่ะคับ ผมจะชวนไปกินต้มยำ 5555

หวัดดีครับ สู้ๆ ครับ

อ้าวคุณแม่เป็นไรพี่มีไรให้ช่วยโทรมาบอกได้นะ (ยกเว้นเรื่องเงิน)
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 2/2/2010 03:20

อัมพาฒครับ แบงค์

อรุณสวัสดิ์ทุกคนก๊าบบบบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host