"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาแว้ว ไปดูกันได้เลย

http://www.hondacityclub.com/boa ... id=46048&extra=
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

รูปสวยอ่ะพี่อ๊อด สงสัยเดือนหน้าต้องไปถอย F1.8 มาส่องซะแล้ว
av บางรักขาย 4300   แต่ติดที่หยุดวันอาทิตย์นี้จิเซงเจงๆ

สงัสยต้องไปจับวันที่ไปดูเดี่ยว เพราะลาหยุดพอดี ใครจะเอาอารายเกี่ยวกับกล้องแจ้งด้วยนะครับบบบ

ปล.น้าปาร์มถ้าอยากให้ลูกหน้าแบบน้องเอย เราต้องตกลงกันก่อนว่าใครจะรุกใครจะรับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สิ้นเดือนนี้ใครไม่ได้ไปไหนก่อนเข้าปั้ม ไปอยุธยากันม้า
ทำบุญ 9 วัด
คลองสระบัว
และขี่ช้างชมเมือง อิอิอิ

ปล.ถ้าขออนุญาติเมียได้จะมาแจ้งอีกครั้งจร้าาาาา
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สวยงามครับรูป

สวยงามครับรูป
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 21/1/2010 16:43

ขอบคุณคร้าบ ป๋ม ^^

เชิบ เชิบ
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

เชิบ เชิบ
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 21/1/2010 18:35

เชิบ ไรครับ วัยรุ่น สบายดีนะ  ^^

สวัสดีครับ

วันที่ 30 ใครไปมิตติ้งใหญ่บ้าง

พาเค้าไปด้วยนะ

ไปม่ายถูกอ่ะ

สวัสดีเช้าวันใหม่

ยังไม่ได้กลับบ้านเลยง่ะ T_T
bobeau_4@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host