"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 13/1/2010 18:29

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ้ย จับฉลาก มูลค่าของขวัญที่นำมา  

ขั้น ต่ำ 300  ถึง 10,000,000  บาท

หมายเหตุ ใครจะเอาของขวัญมาจับ หรือไม่เอามาก็ได้น๊ะ  ..........มิตรภาพระหว่างเรา นั่นเป็นของขวัญที่ดีที่สุดแล้วว

โดยในงานท่านจะพบกับแสงสีเสียง มินิคอนเสิร์ต จากเต๋อเรวัตร อิทธิพลางกูล จรัญมโนเพชร ยอดรักสลักใจ พร้อมตลกชื่อดังล้อต๊อก หนูเชิญยิ้มและดี๋ดอกมะดัน

จึงใคร่ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วม สนุก ขนลุ๊ก ฮา โดยพร้อมเพียงกัน

ณ.ร่มไม้ชายคา พุทธมลฑลสาย 2   ตั้งแต่เวลา  17.00 น. เป็นต้นไป  

คลิ๊กที่นี่เล้ยย  http://www.rommaichyka.com/index.php

1.เก๋+บุญ...........รวม 2 ที่นั่ง
2.แบงค์+แฟนหนุ่ม....รวม 2 ที่นั่ง
3.พี่ติ่ง...............รวม 1 ที่นั่ง
5.นิว.................รวม 2 ที่นั่ง
6.ทิว.................รวม 1 ที่นั่ง
7.กิ๊ฟ.................รวม 1 ที่นั่ง
8.ต่อ+แก้ม+เอย....รวม 2  ที่นั่ง 1 ที่นอน 5555+
9.อ๊อด+เก๋...........รวม 2 ที่นั่ง
10.แซม..............รวม 1 ที่นั่ง (ให้จับไมค์เป็นระยะเท่านั้น) ไม่งั้นต้องเป็นคนจ่ายค่าห้องคาราโอเกะ
11.เบล+เอ๊ะ.........รวม 2 ที่นั่ง
12.ก้า+เอี้ยง........รวม 2 ที่นั่ง
13.ต่อใจดี...........รวม 1 ที่นั่ง
14.โบว์+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง
15.พี่กิ๊บ+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง 1 ที่นอน
16.โอ๊ต+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่่ง
17.มาร์ค.............รวม 1 ที่นั่ง
18.อ๊อป..............รวม 2 ที่นั่ง (ฝากมาลง)
19.จารย์.............รวม 1 ที่นั่ง
20.กีส................รวม 2 ที่นั่ง
21.ดุจ................รวม 1 ที่นั่ง
22.เบิร์ด..............รวม 1 ที่นั่ง
23.บอย+เต้ย........รวม 2 ที่นั่ง
24.จิ้๊บ................รวม 1 ที่นั่ง
25.เอ๋(ดอนหวาย)...รวม 1 ที่นั่ง
26.ก๊อฟสถุน.........รวม 1 ที่นั่ง (ติดต่อกลับมาแล้ว แจ้งให้ทราบว่ามานมาแน่ 555+)
27.ปาล์ม.............รวม 2 ที่นั่ง
28.เบียร์..............รวม 1 ที่นั่ง
29.แตง...............รวม 1 ที่นั่ง
30.แบงค์(สุทธิ).....รวม 1 ที่นั่ง
31.ป๋อง+ต่าย.......รวม 2 ที่นั่ง(ไม่มาเสียคนแน่ 555+)
32.
33.
34.
35.

จะมาอัปให้เรื่อยๆน๊าา

กิจกรรมครั้งนี้ จัดเพื่่อรวบรวมสมาชิกของ HCC โซนธนบุรี ที่ก่อนหน้านี้เคยมีจำนวนมากแต่หลังๆแต่ละท่านก็ได้ติดภาระกิจต่างๆกันไป

จนวันนี้ดูจากจำนวนก็ถือว่าเป็นการรวมตัวได้เยอะพอสมควร แต่ยังคงขาดพี่น้องบางท่านไป

ซึ่งมีทั้งหลังไมค์มาหาผมหรือโทรมาหา หรือที่ติดต่อยังไม่ได้

และหลังจากดูจำนวนสมาชิกที่มาร่วมกิจกรรมดังกล่าว ขอกล่าวคำ สั้นๆว่า

ขอบคุณที่ยังรักกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาแว้ว งั้นก็ไม่เสียคนแล้ว สิเรา อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

มาครับ

กลับกานดึกป่าวพี่ๆๆคับผมไปดึกๆๆได้ป่ะ ซัก3-4 ทุ่มหรือ 5 ทุ่มอ่ะ ถ้าตามไปต้องเตรียมไรไปบ้างอ่ะคับ

...วี้วอ...วี้วอ.....ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน......

...........อยากเปลี่ยนโช๊คอะคับ...ขอกูรูแนะนำหน่อยครับ.....ว่างๆไม่มีอะไรทำอะคับ...

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
อยากจับของขวัญแล้ววว
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับกานดึกป่าวพี่ๆๆคับผมไปดึกๆๆได้ป่ะ ซัก3-4 ทุ่มหรือ 5 ทุ่มอ่ะ ถ้าตามไปต้องเตรียมไรไปบ้างอ่ะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 14/1/2010 08:09

งานนี้พี่คาดว่า จะอยู่กัน ไม่เกิน 4 ทุ่ม น๊า  เพราะวันถัดไปต้องทำงานกัน

ส่วนถ้าตามมา ก็สิ่งที่ต้องเตรียมมาคือ สก๊อตไบร์+น้ำยาล้างจาน ครับ

หวัดดี....

หวัดดี....
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 14/1/2010 11:01

หวัดดีเช่นกานน้อง.....

เที่ยงเเล้วมีใครอยู่บ้างทักทายกานหน่อยน๊าา

...วี้วอ...วี้วอ.....ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน......

...........อยากเปลี่ยนโช๊คอะคับ...ขอกูรูแนะนำหน่อยครับ.....ว่างๆไม่ม ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 14/1/2010 09:07

โปรเจคเพียบเลยนะ พี่กิฟ  อิจฉาเจงๆ  ^^

โช๊คเดิม อัดแก๊สกึ่งน้ำมัน ก็ เอาอยู่แล้วมั้งครับพี่

ว่าแต่ ของเดิมมันไปซะแล้วเหรอพี่  ?

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host