"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งืบๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้เข้าซะนาน ผมว่า เรามาคุยเรื่อง หาสถานที่ใหม่กันดีกว่าครับ เพราะเราร้างมานานมาละ
ปล. จัดนอกรอบกันซักรอบก็โอนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดมาเลย
ไม่พลาดเรื่องกินอะ
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

ไปด้วยครับๆ เด๋วจะกลับมาจากโน่นเพื่องานนี้เลย

พบกัน เร็วๆนี้
ฮิ๊ววววว

เสียงตอบรับล้นหล่ามมม ผมขอเสนอเป็นงานต่างจังหวัด ค้างคืนซักวันเป็นไงครับ โอมะ

ก็ดีนะครับ พี่พี ถ้าใกล้ๆ(ไม่เปลืองค่าน้ำมัน) ยิ่งดีไปใหญ่ ^^

555
เรื่องเที่ยวไม่ยั้นฮับ
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

ปายหนายกันเหยอ
visit us in : www.jisjoy-toyshop.weloveshopping.com

อิอิ..หนับหนุนๆๆๆ..จัดเรยๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host