"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มะวานไปเลี้ยงเด็กๆมา น่ารัก ขาวใส วะวะวว้าวว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โผล่มาแล้วหร๋อพ่อหนุ่ม ไม่เสียแรงที่นั่งจุดธูปอยู่นาน 5555555++
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/1/2010 12:03

เหงบอร์ดมันชอบล่มง่าพี่เก๋ เลยมะค่อยได้เข้ามาเยย + เรียนยาก ^^

หุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาแว้ว มาแว้ว
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

มาเหมือนกันครับ

เหงบอร์ดมันชอบล่มง่าพี่เก๋ เลยมะค่อยได้เข้ามาเยย + เรียนยาก ^^

หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย beerlest เมื่อ 10/1/2010 20:24

บอร์ดร่มอ่าดีแล้ว มานจะได้ไม่ร้อนนน

ส่วนเรื่องเรียนก็ ทนๆนิสนึง จบแล้ว ลำบากกว่านี้อีกน๊ะ เหอๆ

ปล.เอาใจช่วยน๊ะน้องน๊า

หวัดดีตอนเช้าๆคับอากาศหนวเจี๊ยบ

....วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ...

.........ดีใจจังอาทิตย์นี้จะได้เจอกันแล้วนะครับ...อย่าลืมของขวัญมาจับฉลาก.ขำ.ขำ.นะครับ.......

...เดี๋ยวผมจะเตรียมเบอร์จับฉลากไปให้นะครับ...ลุ้นอยู่ว่าใครจะได้ของมูลค่า 10,000,000 ของตาเก๋...

.........คนที่ลงชื่อไว้พร้อมกิ๊กรบกวนเพื่อด้วยนะครับ...ไม่มากของแค่ 2 ก็พอครับ...อิ..อิ..อิ.......

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ขอให้อาจารย์มีเด็กในคอนโทลเยอะๆนะครับ แก่อีกปี วะ5555+
ขอให้พ่อพี่หยัดหายป่วยนะครับเป็นกำลังใจให้ครับ หากมีอะไรให้ช่วย บอกได้เลยนะครับพี่
เต็มที่ครับ สู้ๆๆๆๆ

ปล.น้องเบียร์ อย่าเรียนมาก เอาเวลาเรียนไปหาหญิงดีฝ่า เพราะจบมาจะเจอแต่ป้าๆ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สวัสดีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host