"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีคีาบสอบเสดแย้ว เย่ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีคีาบสอบเสดแย้ว เย่ๆ
ต้นฉบับโพสโดย chai3819 เมื่อ 8/3/2010 11:46

งี่ก็หนีเที่ยวได้อะจิ
  5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

ไปต๊ะเลกันสักวันมั้ยเพ่น้อง อยากเล่นบานาน่าโบ้ท
ร้อนๆๆๆ
เอางาย ขอเสียวหน่อย......ฮิ๊ววววววว

ผมเด็กใหม่ ซีคอนครับผม
เดียร์ครับ

ผมเด็กใหม่ ซีคอนครับผม
เดียร์ครับ
ต้นฉบับโพสโดย Dejavu_dear เมื่อ 8/3/2010 17:38

ผมไก่ กุ๊ก กุ๊ก คร๊าบบบบบ ยินดีคร๊าบ แต่ผมว่าไม่ใหม่นะ5555
ผมว่าน่าจะรู้จักเพื่อนรักผมด้วย อิอิ
ว่างๆมานอกรอบกันคร๊าบ ยินดีมากมาย

เหอๆๆๆมีเด็กใหม่(มั่ง)ด้วยหรอ....

หวัดดีฮับ
ปุ๋มฮับประจำปากน้ำฮับ
ไปจิไก่ย่าง
เมื่อรัยดีอะ น้องชายคนเล็กกะลังอยากไปเลย
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

เดวจัดให้เจ๊
สักปลายเดือนดีม๊า เดวประสานงานกะโซนชลบุรีอีกที
เด่วดูทริปให้ แบบว่าออกเช้าหน่อย ไปทำบุญ/กิงข้าว/เล่นน้ำ/มาวๆ 5555
ขากลับก้อ โทล์เวย์เรซซิ่ง อิอิ
อ้าววววว ขอเสียงหน่อยยย

อยากไปด้วยๆ ค๊าบ ตอนเดือนเมษาผมฝึกงานอยู่ที่ ชลพอดีเลย

ไปเช้าเย็นกลับรึไก่ย่าง
นึกว่าจะพักสักคืนอะ
แต่แย้วแต่ปุ๊กอะกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host