"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้วันเด็กไปไหนดี
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 9/1/2010 09:51

ไปโบกแท๊กซี่ก่อนเลยน้องง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดดีครับ บายดีก่อ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 9/1/2010 10:59

ลุงหยัด ขอ visa ภรรเมียด้ายยางงง เพื่อนๆคอยจั่ว เอ้ยยย คอยอยู่ น๊าาา อิอิๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จิงป่าวว  ผมได้มิตติ้งใกล้ๆบ้านบ้าง อิอิ

บ้านตากุ๊ก ห่างจากผม 2 ป้าย เองน๊าาา ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/1/2010 12:07

งั้นไม่ไปแล้ว เห็นพี่เก๋ลำบากผมถึงมีความสุข วะ5555
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

งั้นไม่ไปแล้ว เห็นพี่เก๋ลำบากผมถึงมีความสุข วะ5555
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/1/2010 13:15

อย่างว่า ถึงรู้สึกว่า ช่วงนี้คุณต่อ มีความสุขเหลือเกินน  เฮ้อ!!

ลุงหยัด ขอ visa ภรรเมียด้ายยางงง เพื่อนๆคอยจั่ว เอ้ยยย คอยอยู่ น๊าาา อิอิๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/1/2010 12:09

สงสัยจะไม่ได้ไปครับลุงเก๋ เมื่อวานพ่อ เพื่งเริ่มทำ คีโมครับ สรุปเป็นมะเร็งเม็ดเลือดขาวเฉียบพลันครับ ช่วงนี้ผมก็ไปๆ มาๆ ระหว่างโรงบาลกับทีทำงานครับ

สงสัยจะไม่ได้ไปครับลุงเก๋ เมื่อวานพ่อ เพื่งเริ่มทำ คีโมครับ สรุปเป็นมะเร็งเม็ดเลือดขาวเฉียบพลันครับ ช่ ...
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 9/1/2010 16:39

ยังไงก็เอาใจช่วยน๊ะครับ ขอให้คุณพระคุ้มครอง เป็นกำลังใจให้เสมอครับ

จริงป่าวเนี๊ยะ  อิอิ

ให้มีความสุข ที่มีอยู่แล้วยิ่งขึ้นๆไปอีก

ให้โตไวๆเป็นเด็กดี น๊าาา  HBD จารย์ ด้วยน ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/1/2010 07:52

ให้ โชคดีนะครับจารย์ ร่ำรวย รวดเร็ว

ให้ โชคดีนะครับจารย์ ร่ำรวย รวดเร็ว
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 10/1/2010 00:35

คร๊าบบผม ขอให้พรใดที่อวยพรมาย้อนกลับไปสามสิบเท่าครับผม เย้ๆๆ

HBD ย้อนหลังนะ จารย์ มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ จารย์ รับไปคนเดียวแล้วกัน 555 เฮงๆนะจารย์

ขอให้ คุณพ่อ พี่หยัด หายวันหายคืนนะครับ เอาใจช่วยอีกแรงครับพี่
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

สวัสดีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host