"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อน รับ คุณ ยศ  ด้วยครับ .. ไวเจอกาน นะครับ... ไปแระ ทำงานต่อ  (เศร้า..จัง) เมื่อไหร่จะได้หยุดกะเค้าซะที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โหล โหล เพิ่งกลับมาถึงวันนี้เอง

ขอบคุณมาก สำหรับทุกคำอวยพร

ของฝากทั่วถึงทุกคนไม่ต้องห่วง

แต่ขอบอก เกาห ...
ต้นฉบับโพสโดย bobo_city เมื่อ 8/1/2010 16:14

ผมว่าตุ้เย็น คงไม่พอหรอกสำหรับโบว์อะ    เอาเป็นตู้แช่ห้องเย็นเลยดีก่า เนอะ... อิอิอิ เบิรดเดย์ ย้อน หลังด้วยแล้วกัน...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 8/1/2010 19:52

โค้งสุดท้ายและท้ายสุด

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ้ย จับฉลาก มูลค่าของขวัญที่นำมา  

ขั้น ต่ำ 300  ถึง 10,000,000  บาท

หมายเหตุ ใครจะเอาของขวัญมาจับ หรือไม่เอามาก็ได้น๊ะ  ..........มิตรภาพระหว่างเรา นั่นเป็นของขวัญที่ดีที่สุดแล้วว

โดยในงานท่านจะพบกับแสงสีเสียง มินิคอนเสิร์ต จากเต๋อเรวัตร อิทธิพลางกูล จรัญมโนเพชร ยอดรักสลักใจ พร้อมตลกชื่อดังล้อต๊อก หนูเชิญยิ้มและดี๋ดอกมะดัน

จึงใคร่ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วม สนุก ขนลุ๊ก ฮา โดยพร้อมเพียงกัน

ณ.ร่มไม้ชายคา พุทธมลฑลสาย 2  แผนที่ด้านบน ตั้งแต่เวลา  17.00 น. เป็นต้นไป  

คลิ๊กที่นี่เล้ยย  http://www.rommaichyka.com/index.php

1.เก๋+บุญ...........รวม 2 ที่นั่ง
2.แบงค์....  ........รวม 1 ที่นั่ง
3.พี่ติ่ง...............รวม 1 ที่นั่ง
5.นิว.................รวม 2 ที่นั่ง
6.ทิว.................รวม 1 ที่นั่ง
7.กิ๊ฟ.................รวม 1 ที่นั่ง
8.ต่อ+แก้ม+เอย....รวม 2  ที่นั่ง 1 ที่นอน 5555+
9.อ๊อด+เก๋...........รวม 2 ที่นั่ง
10.แซม..............รวม 1 ที่นั่ง (ให้จับไมค์เป็นระยะเท่านั้น) ไม่งั้นต้องเป็นคนจ่ายค่าห้องคาราโอเกะ
11.เบล+เอ๊ะ.........รวม 2 ที่นั่ง
12.ก้า+เอี้ยง........รวม 2 ที่นั่ง
13.ต่อใจดี...........รวม 1 ที่นั่ง
14.โบว์+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง
15.พี่กิ๊บ+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง 1 ที่นอน
16.โอ๊ต+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่่ง
17.มาร์ค.............รวม 1 ที่นั่ง
18.อ๊อป..............รวม 2 ที่นั่ง (ฝากมาลง)
19.จารย์.............รวม 1 ที่นั่ง
20.กีส................รวม 2 ที่นั่ง
21.ดุจ................รวม 1 ที่นั่ง
22.เบิร์ด..............รวม 1 ที่นั่ง
23.บอย+เต้ย........รวม 2 ที่นั่ง
24.จิ้๊บ................รวม 1 ที่นั่ง
25.เอ๋(ดอนหวาย)...รวม 1 ที่นั่ง
26.ก๊อฟสถุน.........รวม 1 ที่นั่ง (ติดต่อกลับมาแล้ว แจ้งให้ทราบว่ามานมาแน่ 555+)
27.
28.
29.
30.

จะมาอัปให้เรื่อยๆน๊าา

สวัสดีครับ

สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ชื่อเล่น ยศ เกิด 15 มกราคม ใช้ city ZX ชข 3091 ครับ บ้านอยู่ฝั่งธนบุรี ใกล ...
ต้นฉบับโพสโดย ชข3091 เมื่อ 7/1/2010 23:50

ยินดีต้อนรับครับ พี่ยศ ^^

แล้วแวะมาเจอกันครับ มิตรภาพมีมากมาย จะได้คุยกันเรื่องรถให้สนุกไปเลยครับ

บ้านพี่ห่างกะผม ประมาณ 3 ป้ายรถเมล์เองครับ ^^

สวัสดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 8/1/2010 22:37

สวัสดีครับผม ^^

วันเกิดเค้าหล่ะนอนไม่หลับ ยี่สิบเอ็ด แล้ว เดี๋ยว สงกรานต์นี้ต้องไป เกณฑ์ ทหาร นอนไม่หลับวุ๊ยๆๆๆ

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 9/1/2010 07:53
วันเกิดเค้าหล่ะนอนไม่หลับ ยี่สิบเอ็ด แล้ว เดี๋ยว สงกรานต์นี้ต้องไป เกณฑ์ ทหาร นอนไม่หลับวุ๊ยๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย giffaleens เมื่อ 9/1/2010 02:32

จริงป่าวเนี๊ยะ  อิอิ

ให้มีความสุข ที่มีอยู่แล้วยิ่งขึ้นๆไปอีก

ให้โตไวๆเป็นเด็กดี น๊าาา  HBD จารย์ ด้วยน้าาา

ปล.ว่าแต่ ชื่อจารย์ที่หน้า 1 ทำไม ไม่มีอ่ะ ต่อโก๋  เอาลงให้ด้วย น๊าา  แปลกๆอย่างนี้หายาก 5555555+

แก้ไขล่าสุด ninja_zx เมื่อ 9/1/2010 08:20

ทักทายอีกครั้งคับ โซนธนจำกระผมได้ไม๊กร๊าฟ ผมโจ๊กครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับทุกคน พี่ชายผมหายไปไหนว่ะเนี่ย มีพี่คนเดียวที่ดีที่สุดแล้วออกมาอยู่เป็นเพื่อนผมหน่อย ไอ่คุณพี่กุ๊กก็หายนะคับ มีไรติดต่อมาบ้างกร๊าฟฟฟ

จริงป่าวเนี๊ยะ  อิอิ

ให้มีความสุข ที่มีอยู่แล้วยิ่งขึ้นๆไปอีก

ให้โตไวๆเป็นเด็กดี น๊าาา  HBD จารย์ ด้วยน ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/1/2010 07:52

ตกสำรวจ อิอิอิ

ปล.โย่ว....เช้าที่แสนสดใส
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host