"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีทุกคนนะก๊าบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ชื่อเล่น ยศ เกิด 15 มกราคม ใช้ city ZX ชข 3091 ครับ บ้านอยู่ฝั่งธนบุรี ใกล ...
ต้นฉบับโพสโดย ชข3091 เมื่อ 7/1/2010 23:50

ยินดีต้อนรับก๊าบผมมมมมมม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ตอนรับพี่ยศ ด้วยนะครับ 17 นี้มาทานข้าวด้วยกันสิครับพี่ เด๋วจัดเค็กวันเกิดย้อนหลัง 2 วัน อิอิอิ

ปล.เก็บทุกความประทับใจไว้ใน ความรู้สึก แล้วหยิบมันออกมาดูตอนคิดถึงกัน อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พี่ยศและสมาชิกครับ หน้า 1 ของโซนเราจะรวมข้อมูล ต่างๆรวมถึงสถานที่มิ๊ตติ้ง
ยังไงติดตามรายละเอียดได้ที่ หน้า 1 นะครับ ส่วนพี่ยศ ผมอัพชื่อขึ้นไปแล้วนะครับ
ตอนนี้ยังขาดพี่ปาร์ม รอวันเกิดใครเจอตัว ให้มารายงานด่วนจร้า

ปล.เพื่อความชัวย์ ยังไงก่อนออกมามิ๊ตติ้ง ดูสักนิดนะครับ เพราะบางครั้งอาจมีการเปลี่ยนแปลง
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อีเมลล์พี่ปาล์ม ครับ rollsloye@hotmail.com แก ออนไลน์ตลอดหล่ะครับ ถามเจ้าตัวเลยครับผม

อีเมลล์พี่ปาล์ม ครับ rollsloye@hotmail.com แก ออนไลน์ตลอดหล่ะครับ ถามเจ้าตัวเลยครับผม ...
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 8/1/2010 10:17

ขอบคุณจร้า........

แต่พี่ปาร์มสงสัยหนีหนี้ ช่วงนี้หายไปเลย ยังไงยืมเงินพี่เก๋ได้นะจ๊ะพี่ปาร์ม....

พี่อ๊อด ของฝากผมละ....

....ยินดีต้อนรับคุณยศครับ....

.......ครั้งแรกผมก็รู้สึกกล้าๆกลัวๆแบบนี้แหลาะครับ....

...แต่อยู่ๆไปนานๆ...ตอนนี้ถึงไล่ก็ไม่ไปไหนแล้วครับ...

.....เพราะที่นี้แสนจะอบอุ่นแบบครอบครัว...ลองสัมผัสดูว่าจริงไหม...

....ยินดีต้อนรับคุณยศครับ....

.......ครั้งแรกผมก็รู้สึกกล้าๆกลัวๆแบบนี้แหลาะครับ....

...แต่อยู่ๆไปนานๆ...ตอนนี้ถ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 8/1/2010 13:33

คุณพี่ก้อ.....อ่านแล้วน้ำตาไหลเลย....  (T_T)

HBD ย้อนหลังนะคะพี่โบๆ...

มีความสุขมากๆนะคะ

สมหวังๆ อิอิ

โหล โหล เพิ่งกลับมาถึงวันนี้เอง

ขอบคุณมาก สำหรับทุกคำอวยพร

ของฝากทั่วถึงทุกคนไม่ต้องห่วง

แต่ขอบอก เกาหลีหนาวมาก วันนี้ว่าจะนอนในตู้เย็นก่อนซักวัน ค่อย ๆ ปรับตัว อิอิ
bobeau_4@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host