"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

ขอให้น้องโบว์สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ เฮงๆๆๆๆ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 7/1/2010 20:37

โค้งสุดท้ายและท้ายสุด

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ้ย จับฉลาก มูลค่าของขวัญที่นำมา  

ขั้น ต่ำ 300  ถึง 10,000,000  บาท

หมายเหตุ ใครจะเอาของขวัญมาจับ หรือไม่เอามาก็ได้น๊ะ  ..........มิตรภาพระหว่างเรา นั่นเป็นของขวัญที่ดีที่สุดแล้วว

โดยในงานท่านจะพบกับแสงสีเสียง มินิคอนเสิร์ต จากเต๋อเรวัตร อิทธิพลางกูล จรัญมโนเพชร ยอดรักสลักใจ พร้อมตลกชื่อดังล้อต๊อก หนูเชิญยิ้มและดี๋ดอกมะดัน

จึงใคร่ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วม สนุก ขนลุ๊ก ฮา โดยพร้อมเพียงกัน

ณ.ร่มไม้ชายคา พุทธมลฑลสาย 2  แผนที่ด้านบน ตั้งแต่เวลา  17.00 น. เป็นต้นไป  

คลิ๊กที่นี่เล้ยย  http://www.rommaichyka.com/index.php

1.เก๋+บุญ...........รวม 2 ที่นั่ง
2.แบงค์....  ........รวม 1 ที่นั่ง
3.พี่ติ่ง...............รวม 1 ที่นั่ง
5.นิว.................รวม 2 ที่นั่ง
6.ทิว.................รวม 1 ที่นั่ง
7.กิ๊ฟ.................รวม 1 ที่นั่ง
8.ต่อ+แก้ม+เอย....รวม 2  ที่นั่ง 1 ที่นอน 5555+
9.อ๊อด+เก๋...........รวม 2 ที่นั่ง
10.แซม..............รวม 1 ที่นั่ง (ให้จับไมค์เป็นระยะเท่านั้น) ไม่งั้นต้องเป็นคนจ่ายค่าห้องคาราโอเกะ
11.เบล+เอ๊ะ.........รวม 2 ที่นั่ง
12.ก้า+เอี้ยง........รวม 2 ที่นั่ง
13.ต่อใจดี...........รวม 1 ที่นั่ง
14.โบว์+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง
15.พี่กิ๊บ+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง 1 ที่นอน
16.โอ๊ต+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่่ง
17.มาร์ค.............รวม 1 ที่นั่ง
18.อ๊อป..............รวม 2 ที่นั่ง (ฝากมาลง)
19.จารย์.............รวม 1 ที่นั่ง
20.กีส................รวม 2 ที่นั่ง
21.ดุจ................รวม 1 ที่นั่ง
22.เบิร์ด..............รวม 1 ที่นั่ง
23.บอยBK+เต้ย....รวม 2 ที่นั่ง
24.จิ้๊บ................รวม 1 ที่นั่ง
25.เอ๋(ดอนหวาย)...รวม 1 ที่นั่ง
26.ก๊อฟสถุน.........รวม 1 ที่นั่ง (ติดต่อกลับมาแล้ว แจ้งให้ทราบว่ามานมาแน่ 555+)
27.
28.
29.
30.

จะมาอัปให้เรื่อยๆน๊าา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

..........ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด.............   
     ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด
       เงียบสงัด วังเวง น่าเกรงขาม
       นั่งปรับทุก ถามสุกดิบ ตอนสามยาม
       ตัวแรกถาม ตัวที่สอง บอกข้าที …
       ... ว่าทำไม เจ้าใย ถึงตายเล่า
       เรื่องมันเศร้า ข้าโดนยิง ตอนหลบหนี
       แล้วถามกลับ เจ้าทำไม สิ้นชีวี
       ตัวข้านี้ โดนแทง ตอนตีกัน …
       ... ผีทั้งสอง หันไปมอง ตัวที่สาม
       แล้วก็ถาม ว่าทำไม ถึงตัวสั่น
       ทั้งร้องไห้ เหงื่อท่วมหน้า ทำไมกัน
       พวกเรานั้น ฉันเข้าใจ ให้บอกมา …
       .... ตัวที่สาม อ้ำอึ้ง อยู่ซักครู่
       ก็ไม่รู้ ว่าจะพูด ดีไหมหนา
       ตัดสินใจ สุดกล้ำกลืน ฝืนอุรา
       อันตัวข้า....มานั่งขี้....ยังไม่ตาย...

HBD หนูโบว์ ด้วยนะครับ  สมหวัง ปารถนาทุกประการ

..........ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด.............   
     ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด
       เงียบสงัด วังเวง น่าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 7/1/2010 20:38

เอ่อ น่ารักจังเลยครับพี่

สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ชื่อเล่น ยศ เกิด 15 มกราคม ใช้ city ZX ชข 3091 ครับ บ้านอยู่ฝั่งธนบุรี ใกล้เดอะมอลล์ท่าพระ
chaiyo.m@hotmail.com

สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ชื่อเล่น ยศ เกิด 15 มกราคม ใช้ city ZX ชข 3091 ครับ บ้านอยู่ฝั่งธนบุรี ใกล ...
ต้นฉบับโพสโดย ชข3091 เมื่อ 7/1/2010 23:50

ยินดีต้อนรับครับ พี่ยศ

วันที่ 17 มกราคม 2553 เรามีนัด จัดปีใหม่ กันนะครับพี่ ถ้าว่างก็เชิญมาร่วม สนุกกันนะครับ

รายละเอียดดูได้ที่กระทู้ หน้า1 เลยครับพี่
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

สวัสดียามเช้า มาช่วยกันตอนรับ พี่ยศ สมาชิกใหม่กันหน่อยครับ
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ชื่อเล่น ยศ เกิด 15 มกราคม ใช้ city ZX ชข 3091 ครับ บ้านอยู่ฝั่งธนบุรี ใกล ...
ต้นฉบับโพสโดย ชข3091 เมื่อ 7/1/2010 23:50

ยินดีต้อนรับคร๊าบบคุณยศ  ผมชื่อ น้องเก๋ ครับ  

เรามีจัดงานวันที่ 17 นี้รายละเอียดตามด้านบน

หากว่างหรือสนใจ จะมาร่วมสนุกกันก็ได้น๊ะครับ..เราจะยินดีมั๊กๆ

จะได้รู้จักกันมากขึ้น และถือเป็นโอกาสที่ดีด้วยเพราะนานๆที จะรวมกันได้เยอะๆ ในระยะหลังๆ นี้นะครับ

ปล.การเข้าร่วมกิจกรรมต่างๆของคลับไม่ต้องเขิญอายอะไรน๊ะครับ.......เราทุกคนผ่านความรู้สึกนั้นมาหมดแล้ว

เราเป็นเพื่อนกันทั้งคลับแต่อาจยังไม่ สนิทกันหมดเท่านั้นเอง

สวัสดียามเช้า มาช่วยกันตอนรับ พี่ยศ สมาชิกใหม่กันหน่อยครับ
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 8/1/2010 07:46

เช้าๆคงหายากนะป๋อง  อาจต้องรอซักเย็นๆๆ  ถึงพวกมานจะตรื่นน กานน55555++

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 8/1/2010 07:57

ประกาศ

งานปีใหม่ของคลับ

เพื่อนๆที่สนใจไปร่วมงาน ช่วยไปลงชื่อด้วยน๊าครับ พี่ๆเขาจะได้จัดเตรียมงานได้ถูกให้พอเหมาะกับจำนวนคน

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host