"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วู้ว พี่พี HBD ด้วยคน เพิ่งรู้ว่าพี่เกิด วันนี้ อิเลิฟน่าดูเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะ  อวยพรตรุษจีนครับ   ขอให้ทุกคนมีความสุข ร่ำรวย  ร่ำรวย  เฮง เฮง เฮง  กันทุกคนนะครับ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

HBD พี่พี ย้อนหลัง 1 วันนะคับพี่(13 ก.พ.)

มีความสุขมากๆ ร่ำๆรวยๆนะคับพี่ๆ
ต้นฉบับโพสโดย DoGgY_mAn เมื่อ 14/2/2010 11:49

วู้ว พี่พี HBD ด้วยคน เพิ่งรู้ว่าพี่เกิด วันนี้ อิเลิฟน่าดูเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย chai3819 เมื่อ 14/2/2010 23:04

ขอบคุณมากๆ คร้าบบบผม สมพรปากน้องต๊อบ เต๊อะ จะได้รวยๆ ซะทีนึง อิอิ ส่วนพี่ไม่ค่อย อินเลิฟหรอก แต่เลิฟๆ นะ

ลงให้แล้วเน้อ เสาร์เจอกาน
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

วันเสาร์นี้ถ้าไม่พลาด
เจอกันนะทุกคน
ช่วงนี้เป็นคนของประชาชนอะ
กลัวงานเข้าจังเลย
      แงแงแง
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

เหอๆ เจอกันเจ๊

เจอกันค๊าบบ.. แต่อาจจะอยู่ได้ไม่นานเน๊อ....

เรื่องค่าใช้จ่ายว่างัยอะไก่ย่าง
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

แชร์ตามจริงเจ๊ ขำๆ แต่มีส่วนลดค่าอาหารนะ

หวัดดีจ้ายามสาย ๆ จ้า
จะถึงวันเสาร์แย้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host