"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวาดดีตอนเช้าครับบบผม วันนี้ ออนเอ็มกันนะ เด๋วเรามาคุยเรื่อง มิตติ้งพิเศษกัน เอาซักรอบนึง โซนเราเงียบเหงามานานละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

{:4_190:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

งัยวันนี้สรุปกันให้ได้นะ
จะได้ศึกษาสถานที่อะ
เดี๋ยวหลงทางอะ
  555
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

8213# ladysea

ไปไหนกันเหรอ
visit us in : www.jisjoy-toyshop.weloveshopping.com

8213# ladysea

ไปไหนกันเหรอ
ต้นฉบับโพสโดย JIS_ZX เมื่อ 29/1/2010 07:37

ยางไม่รู้เลย คุณจิส ยางไม่สรุปกันเลย คุณจิสแนะนำที่ไหนดีอ่ะ ส่วนผมแนะนำให้เป็น เสาร์ที่ 6 กุมภา ดีมะครับ เพราะเสาร์ที่ 13 ส่วนใหญ่เค้าจะกลับไปไหว้กันวันที่ 14 กันหมดอ่าครับผม หรือไม่ก็เสาร์ 20 เลย

แก้ไขล่าสุด tofuture เมื่อ 29/1/2010 08:46

ลองไปที่นี่ดูกันมะครับ แต่มันไกลหน่อยนะ ผมเคยเห็นร้านเค้าแล้วด้วย วันนั้นจะไปล้างรถ แล้วพอดีเค้าปิด เป็นร้านของเพื่อนของคนรู้จักอีกทีนึง ไม่ได้โฆษณาเน้อ รูปพวกนี้ก็ได้มาจากเวปอ่ะ เค้าไปโพสไว้เลยก็อปมาให้ดูกันครับ

เอาเป็นเสาร์ที่ 20 เลยละกาน
เด่วสถานที่กะเวลาเด่วนัดอีกที

โอเค เสาร์ที่ 20 นะครับ สรุปนะ มีใคร ติดธุระเปล่าคร้าบบผม

ยังไม่รู้อะ
แต่คิดว่าคงจะว่างนะ

จัดปาย
visit us in : www.jisjoy-toyshop.weloveshopping.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host