"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีปีใหม่ 2010 ครับ
HBD พี่เก๋ด้วยคนครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็ง+แรง
ประสบความสำเร็จ แล้วเสร็จไปพร้อมกันนะก๊าบบบบ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอ๊าพี่น้องมีฟามสุขมากๆกานนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...ปีที่แสนสดใส

ขอให้มีความสุขทุกคนนะครับ และขอบคุณทุกข้อความที่ส่งผ่านมาทางมือถือ
และต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ส่งกลับเพราะ ติดเด็กอยู่

ปล.ขอให้พี่เก๋มีความสุขมากๆนะครับในวันครบรอบ 25 ปีเบจเพศพอดี ขอให้เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร ร่มมะขวิด ของพวกเราต่อไป อิอิอิ แล้วรวยๆนะ น้องๆเดือดร้อนจะได้หยิบยืมเงินทองได้
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เอ๊าพี่น้องมีฟามสุขมากๆกานนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 4/1/2010 09:24

17 เจอกัน ไม่เมาไม่กลับบบบบบ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรทุกท่าน น๊าาคร๊าบบ

แล้วก็ขอขอบคุณ สำหรับของขวัญ ด้วยย ขอบคุณจริงๆ

และในปีใหม่นี้ ขอให้เพื่อน พี่น้อง ทุกๆท่าน มีแต่ความสุขความเจริญทั้งในหน้าที่การงานและครอบครัว

สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจ มีเงิน มีทองใช้ตลอดปีตลอดไป

เจอะเจอแต่สิ่งดีๆ แล้วอย่าลืมแบ่งปันรอยยิ้มและเสียงหัวเราะกันบ้างเน้ออ

มีความสุขกันมั๊กๆๆคร๊าบบบ

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 4/1/2010 17:40

โค้งสุดท้ายและท้ายสุด

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ้ย จับฉลาก มูลค่าของขวัญที่นำมา  

ขั้น ต่ำ 300  ถึง 10,000,000  บาท

หมายเหตุ ใครจะเอาของขวัญมาจับ หรือไม่เอามาก็ได้น๊ะ  ..........มิตรภาพระหว่างเรา นั่นเป็นของขวัญที่ดีที่สุดแล้วว

โดยในงานท่านจะพบกับแสงสีเสียง มินิคอนเสิร์ต จากเต๋อเรวัตร อิทธิพลางกูล จรัญมโนเพชร ยอดรักสลักใจ พร้อมตลกชื่อดังล้อต๊อก หนูเชิญยิ้มและดี๋ดอกมะดัน

จึงใคร่ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วม สนุก ขนลุ๊ก ฮา โดยพร้อมเพียงกัน

ณ.ร่มไม้ชายคา พุทธมลฑลสาย 2  แผนที่คุณก้ามาลงให้อีกที

1.เก๋+บุญ...........รวม 2 ที่นั่ง
2.แบงค์....  ........รวม 1 ที่นั่ง
3.พี่ติ่ง...............รวม 1 ที่นั่ง
5.นิว.................รวม 2 ที่นั่ง
6.ทิว.................รวม 1 ที่นั่ง
7.กิ๊ฟ.................รวม 1 ที่นั่ง
8.ต่อ+แก้ม+เอย....รวม 2  ที่นั่ง 1 ที่นอน 5555+
9.อ๊อด+เก๋...........รวม 2 ที่นั่ง
10.แซม................รวม 1 ที่นั่ง (ให้จับไมค์เป็นระยะเท่านั้น) ไม่งั้นต้องเป็นคนจ่ายค่าห้องคาราโอเกะ
11.เบล+เอ๊ะ.........รวม 2 ที่นั่ง
12.ก้า+เอี้ยง........รวม 2 ที่นั่ง
13.ต่อใจดี...........รวม 1 ที่นั่ง
14.โบว์+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง
15.พี่กิ๊บ+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง 1 ที่นอน
16.โอ๊ต+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่่ง
17.มาร์ค.............รวม 1 ที่นั่ง
18.อ๊อป..............รวม 2 ที่นั่ง (ฝากมาลง)
19.จารย์.............รวม 1 ที่นั่ง
20.กีส................รวม 2 ที่นั่ง
21.ดุจ................รวม 1 ที่นั่ง
22.เบิร์ด..............รวม 1 ที่นั่ง
23.
24.
25.

จะมาอัปให้เรื่อยๆน๊าา

โค้งสุดท้ายใครน้าจะได้ของขวัญพี่เก๋ 10,000,000

แจ้งให้ทราบว่า บอยBK กำลังตามมาลงชื่อคร๊าบบบ สำหรับงานปีใหม่ วันที่ 17 นี้

ปล. ของขวัญ 10,000,000 เป็นบ้านริมแม่น้ำท่าจีน มีศาลาผุๆ แถมผักตบชวาพร้อม ผักบุ้งริมน้ำคร๊าบบบ

สงสัยจะไม่ได้ไป พ่อเข้าโรงบาลเมื่อวันที่ 30 ตอนนี้ยังไม่ออกเลยครับ

สงสัยจะไม่ได้ไป พ่อเข้าโรงบาลเมื่อวันที่ 30 ตอนนี้ยังไม่ออกเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 4/1/2010 16:47

อ้าวว  เป็นไรมากป่าว ครับ ไงก็ขอให้คุณพระคุ้มครอง กลับมาแข็งแรงไวๆนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host