"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กำลังจะไปลั้นล้าแล้วคร๊าบบบบบ ไม่ต้องอิจฉา เด๋วเที่ยวเผื่อทุกคน

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าทุกคนนะครับ บ๊ายบาย จุ๊บุ จุ๊บุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันที่ 2 มค. 53  

บ้านคุณกล้า หลังจากทำการปรับเปลี่ยนรื้อและสร้างใหม่ ทุ่มทุนสร้างกว่า30 ล้านบาท เยื้องสะพา ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 30/12/2009 09:02

ยินดีกับพี่กล้าด้วยนะครับ  และก้อ happy new year เลย คงไม่ได้ไป อีกแล้ว  งานเข้าทุกที มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงๆ ทั้งครอบครัวเลย สมปรารถนาทุกประการ    และก้อ ขอให้พรผ่านทุก USER NAME ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีคัย อยู่เป็นเพื่อน บ้างไหมเนี่ยะ  จะเฝ้าสถานี

พร...ระริน สิ้นทุกข์ พบสุขสันต์
ปี...เก่าพลัน หมดไป ใจสุขี
ใหม่...ผ่านมา ขออุ่นอบ พบสิ่งมี
ใส่...โชคดี ปีใหม่ สดใสพลัน

พาน...พบสิ่ง แสนดี ไม่มีหมอง
จาก...เพือนพ้อง มากมาย ในร้อยฝัน
จารย์...รวมรัก ถักถ้อย ร้อยจำนรร
โกย...สุขสันต์ สิ่งดี ปีใหม่เทอญ

เจริญพร นะญาติโยม
ภะวะ อะภิวา ทะนะสี ลิสสะ นิจจัง วุฑฒาปะ จายิโน
จัตตาโร ธัมมา วัฑฒันติ อายุ วัณโณ สุขัง พะลัง ฯ

สาธุ

สวัสดีวันปีใหม่ครับทุกท่าน

HaPpY NeW YeAr!!! NaJa (^___^)")
...wishing u've good times,
...good health
...'n good luv Naa... \(^O^)/

...BB (n___n)") ...

สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ ขอให้มีความสุขทุก ๆ วัน ทุก ๆ คนนะครับ

คร๊า สวัสดีปีใหม่คร๊า ยางมะตอย เองคร่า

วันนี้  ณ เวลานี้มีใครไปไหนบ้างอะๆๆ

อยากไปด้วยๆๆๆ

บอกหน่อยๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host