"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันที่ 17 มค. ไม่ว่างหร๋อ พ่อหนุ่ม  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/12/2009 09:47

ไม่แน่ใจพี่เพราะรายงานโค_รเยอะอยู่กลัวไม่ได้ไปไหน

แต่ยังไงลงชื่อไว้ก่อนก็ได้ครับ 2 คน แต่ 1 ที่นะพี่ (เดี๋ยวให้กิ๊กนั่งตัก อะอะ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

มีคำถาม ถ้าไม่มีงานแล้วมาทำงาน เราจะทำอะไรดี

ลืมเรื่องหลับ เล่นเกมส์ ดูหนัง ไปได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/12/2009 09:59

เข้าเว็ป หางานใหม่ทำครับ เพราะงานเก่าไม่มีให้เราทำ จิกจิก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีก 3 วัน ก็จะปีใหม่แล้วครับ
นับวันกันเร็ว
ตอนนี้ผมกลับมาแล้วครับ
บ้านเสร็จแล้ว
เริ่มว่างแล้วครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย markpanthong เมื่อ 28/12/2009 11:36

ขึ้นบ้านใหม่อย่าลืม ผมจองถือกล้วยนะ...แล้วจะเริ่มแห่ขันหมากกี่โมงก็โทรมาบอกนะครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เข้าเว็ป หางานใหม่ทำครับ เพราะงานเก่าไม่มีให้เราทำ จิกจิก
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 28/12/2009 14:10

สุดยอดสร้างสรร มาก........ชอบๆๆๆๆๆ ล้าลาลา หางานใหม่กัน
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขึ้นบ้านใหม่อย่าลืม ผมจองถือกล้วยนะ...แล้วจะเริ่มแห่ขันหมากกี่โมงก็โทรมาบอกนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/12/2009 14:36

ผมไปตอนเข้าโบสล๊ะกัน......อิอิ

สุดยอดสร้างสรร มาก........ชอบๆๆๆๆๆ ล้าลาลา หางานใหม่กัน
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/12/2009 14:37

อืม.....หาอยู่

1.เก๋+บุญ...........รวม 2 ที่นั่ง
2.แบงค์+L  ........รวม 2 ที่นั่ง
3.พี่ติ่ง...............รวม 1 ที่นั่ง
5.นิว.................รวม 2 ที่นั่ง
6.ทิว.................รวม 1 ที่นั่ง
7.กิ๊ฟ.................รวม 1 ที่นั่ง
8.ต่อ+แก้ม+เอย....รวม 2  ที่นั่ง 1 ที่นอน 5555+
9.อ๊อด+เก๋...........รวม 2 ที่นั่ง
10.แซม................รวม 1 ที่นั่ง (ให้จับไมค์เป็นระยะเท่านั้น) ไม่งั้นต้องเป็นคนจ่ายค่าห้องคาราโอเกะ
11.เบล+เอ๊ะ.........รวม 2 ที่นั่ง
12.ก้า+เอี้ยง........รวม 2 ที่นั่ง
13.ต่อใจดี...........รวม 1 ที่นั่ง
14.โบว์+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง
15.พี่กิ๊บ+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง 1 ที่นอน
16.โอ๊ต+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่่ง
17.มาร์ค.............รวม 1 ที่นั่ง
18.อ๊อป..............รวม 2 ที่นั่ง (ฝากมาลง)
19.จารย์.............รวม 1 ที่นั่ง
20.กีส................รวม 2 ที่นั่ง
21.ดุจ................รวม 1 ที่นั่ง
22.
23.
24.
25.

จะมาอัปให้เรื่อยๆน๊าา

ตาโอ๊ต  เข้ามาอ่าน ฝากถามคุณเอกบางกระดี่ด้วยน๊ะครับ

ขึ้นบ้านใหม่อย่าลืม ผมจองถือกล้วยนะ...แล้วจะเริ่มแห่ขันหมากกี่โมงก็โทรมาบอกนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/12/2009 14:36

ไม่ใช่แต่งงานใหม่นะครับ
แต่อยากแต่งใหม่เหมือนกัน
อิอิอิอิอิอิอิ

ผมไปตอนเข้าโบสล๊ะกัน......อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/12/2009 16:49

นิ่ก็อีกคน
ขึ้นบ้านใหม่ครับ
ไม่ได้งานเบียด
555555555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host