"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ร่วมแสดงความยินดีกับ ปีใหม่นี้ งดโบนัส งดงานเลี้ยง งดขึ้นเงินเดือน ว้าววว วิเศษจิงๆ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แต่ก่อนสมาชิกโซนเรามี 30 กว่าคันเดี๋ยวนี้หายไปไหนหมดหว่า  

ตามๆๆกันกลับมาหน่อยน๊าาาา กลับมาเป็นเหมือนวันวาน ครอบครัวเดียวกัน

ยิ้มด้วยกันหัวเราะด้วยกัน ......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

good  mornight    เมอรี่ มาส แอน  นิว เยีย  ครับ .^_^   

พบกับสิ่งดีๆ ในปีไหม่ กันนะ ครับ...

good  mornight    เมอรี่ มาส แอน  นิว เยีย  ครับ .^_^   

พบกับสิ่งดีๆ ในปีไหม่ กันนะ ครับ...
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 26/12/2009 11:46

เมียใหม่ถือว่าเป็นสิ่งดีดีไหมครับคุณเอ๋
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แต่ก่อนสมาชิกโซนเรามี 30 กว่าคันเดี๋ยวนี้หายไปไหนหมดหว่า  

ตามๆๆกันกลับมาหน่อยน๊าาาา กลับมาเป็นเหมือนวั ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/12/2009 11:42

ที่ผมจะหายก้อเพราะพี่นี่แหละผมบอกพี่ไปแล้วนะพี่ไม่ทำผมก้อไม่สนใจมั่ง

ที่ผมจะหายก้อเพราะพี่นี่แหละผมบอกพี่ไปแล้วนะพี่ไม่ทำผมก้อไม่สนใจมั่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 26/12/2009 12:04

โอ๋ๆๆๆๆ  น้อยใจทำมายนี่ ........เรื่องแค่นี้เอง โอ๋ๆๆๆๆ

ที่เอามาลง เพราะสนใจ ต่างหาก   

แบงค์ถ่ายรูปแล้วหน้า ขาวมาก  บางคนอาจคิดว่าแต่งภาพด้วยซ้ำ

เห็นแล้วอิจฉาาๆๆ

เมียใหม่ถือว่าเป็นสิ่งดีดีไหมครับคุณเอ๋
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 26/12/2009 11:51

คุณต่อกำลังพยายาม ใช่ม๊ะ

คุณต่อกำลังพยายาม ใช่ม๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/12/2009 12:16

ว่าจะลองดู เผื่อมีแผลใหม่ อิอิอิ

ว่าจะลองดู เผื่อมีแผลใหม่ อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 26/12/2009 15:33

กลัวว่ารอบนี้ จะทนพิษบาดแผลไม่ไหวอ่ะดิ 5555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host