"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดียามเช้าครับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน

ขอแสดงความเสียใจกับ พี่กล้า ด้วย เนื่องจากเมื่อวาน รถประสบอุบัติเหตุ ( หน้ายุบ ตูดบาน )

ทำให้พี่กล้าไม่มีรถใช้ วันนี้เลยจะไปออก ฟอร์จูนเนอร์ มันซะเลย

และต้องขอบคุณ พี่เอี้ยง ด้วยที่ อุปถัมภ์ ค่าใช้จ่ายในการถอยรถใหม่ครั้งนี้

ป.ล ตัวไม่เป็นไรก็ดีแล้วพี่ ถือว่าฟาดเคราะห์นะพี่ มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ

ป.ล2 มาเอา SUBARU IMPENZA ที่บ้านผมไปใช้ก่อนก็ได้นะพี่ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

เป็นไรมากป่าวเนี๊ยย ตากล้าา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

...วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน...

.......เสียใจด้วยอีกคนนะครับคุณกล้า  ที่รถต้องประสบอุบัติเหตุ........

...แต่ตัวไม่เป็นไรก็ดีแล้ว  รถเนี่ยซ่อมหรือเปลี่ยนไหม่ได้...แต่เ ยนี่เปลี่ยนไม่ได้...

.......ปล.ถ้างานไม่ไกลนักเอารถของoptionไปใช้ก่อนก็ได้นะครับ  อิ  อิ ......

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่กล้า เสียใจด้วยนะ ใครทำพี่เจ็บ บอกผม พี่เจ็บผมก็เจ็บ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

...คุรเก๋......ของที่สั่งใว้ได้แล้วนะครับ...จะเอาไปให้ที่ปั๊มอาทิตย์นี้เน่อ...

...คุรเก๋......ของที่สั่งใว้ได้แล้วนะครับ...จะเอาไปให้ที่ปั๊มอาทิตย์นี้เน่อ... ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 23/12/2009 09:22

พี่กิ๊ฟ เราเจอกันวันที่ 17 เลย ที่ปั้มช่วงปีใหม่ไม่มีมิ๊ตติ้งนะครับพี่
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

งั้นเดี๋ยวผม ไปอาบน้ำแถวบ้านพี่แล้วจะแว๊ะไปเอาดีไหม เอ่ย อิอิ

ปีใหม่นี้
ค่าประกัน 12000 กว่าๆๆ
ผ่อนรถ  6500  งวดสุดท้าย
โอนรถ  เท่าไหร่ไม่รู้
ค่าใช้จ่ายจำเป็นที่บ้าน 6000
อื่นๆ  ไม่รู้ตัวเงิน

หมด !!

เซ็งเป็ด.....

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ้ย จับฉลาก มูลค่าของขวัญที่นำมา  

ขั้น ต่ำ 300  ถึง 10,000,000  บาท

หมายเหตุ ใครจะเอาของขวัญมาจับ หรือไม่เอามาก็ได้น๊ะ  ..........มิตรภาพระหว่างเรา นั่นเป็นของขวัญที่ดีที่สุดแล้วว

ร้านกุ้งเต้น ถนนราชพฤกษ์    สถานที่คงจะขอรบกวนน้องเบลช่วยประสานให้อีกที ตอนนี้อยากทราบจำนวนคร่าวๆก่อน  ไงใครที่สะดวกในวันนั้น หรือจะมาร่วมสนุกกัน ช่วยๆกันลงชื่อด้วยน๊ะ จะได้จองห้องคาราโอเกะให้เหมาะสมกับจำนวนคนครับ

1.เก๋+บุญ...........รวม 2 ที่นั่ง
2.แบงค์+L  ........รวม 2 ที่นั่ง
3.พี่ติ่ง...............รวม 1 ที่นั่ง
4.นิว.................รวม 2 ที่นั่ง
5.ทิว.................รวม 1 ที่นั่ง
6.กิ๊ฟ.................รวม 1 ที่นั่ง
7.ต่อ+แก้ม+เอย....รวม 2  ที่นั่ง 1 ที่นอน 5555+
8.อ๊อด+เก๋...........รวม 2 ที่นั่ง
9.แซม................รวม 1 ที่นั่ง (ให้จับไมค์เป็นระยะเท่านั้น) ไม่งั้นต้องเป็นคนจ่ายค่าห้องคาราโอเกะ
10.เบล+เอ๊ะ.........รวม 2 ที่นั่ง
11.ก้า+เอี้ยง........รวม 2 ที่นั่ง
12.ต่อใจดี...........รวม 1 ที่นั่ง
13.โบว์+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง
15.พี่กิ๊บ+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่ง 1 ที่นอน
16.โอ๊ต+กิ๊ก.........รวม 2 ที่นั่่ง
17.
18.
19.
20.

จะมาอัปให้เรื่อยๆน๊าา

งั้นเดี๋ยวผม ไปอาบน้ำแถวบ้านพี่แล้วจะแว๊ะไปเอาดีไหม เอ่ย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/12/2009 11:40

แถวบ้านพี่กิ๊ฟไม่น่ามีโคลน กลัวว่าพี่จะหาปรักไม่เจอ พอดีผมมีที่นาแถวสุพรรณ พี่น่าจะชอบมากกว่า มีบริการแถมนกเอี้ยงให้พี่ด้วยนะ
ถ้าจะไปบอกนะ เด๋วเตรียมที่อาบน้ำไว้ให้ อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host