"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบิดร์เดพี่หยัดคร๊าบมีความสุขมากๆนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิ่มจัง ง่วงจัง ใครมีตักขาวๆ หุ่นดีดี หามาให้ผมยืมสักวันสิครับ อยากนอนฝันดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ในรูปไปเที่ยวไหนมาอ่ะ ตาโอ๊ตต
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 22/12/2009 12:01

ไม่ได้ไปเที่ยวไหนมาหรอกคับ ถ่ายที่สวนหลังบ้าน
^_^"oat..

อิ่มจัง ง่วงจัง ใครมีตักขาวๆ หุ่นดีดี หามาให้ผมยืมสักวันสิครับ อยากนอนฝันดี ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 22/12/2009 13:16

เบื่อแก้มขาวๆแล้วหรอค้าบ...

ปล.ยินดีกับคุงต่อย้อนหลังด้วยนะค้าบ...
^_^"oat..

เบื่อแก้มขาวๆแล้วหรอค้าบ...

ปล.ยินดีกับคุงต่อย้อนหลังด้วยนะค้าบ...
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 22/12/2009 14:12

เออใช่จะยินดีหรือเสียใจกับพี่ต่อดีที่จบซะทีทีนี้ก้ออดไปมองสาวๆเวลาเรียนแล้วซิ

ขอบคุณอีกรอบครับทุกท่าน

ไม่ได้ไปเที่ยวไหนมาหรอกคับ ถ่ายที่สวนหลังบ้าน
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 22/12/2009 14:08

ถุ๊ย!!!....ผักชีติดฟันอ่า

ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 22/12/2009 14:38

..........เป็นตัวอย่างที่ไม่แนะนำให้ลอกเลียนแบบนะครับ....

...HBDคุณหยัดนะครับขอให้มีโอกาศได้ท่องเที่ยวเหมือนคนอื่นบ้างนะครับ...อย่าเอาอย่างเก๋เขาเลย

..คนนี้ปล่อยเขาไป..

ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 22/12/2009 14:38

บ้านพี่เก่ไม่มีเหรอ บ้านนอกมากกกก

คุรโอ๊ตถ้าว่างๆมากินชาที่บ้านผมตอนนี้ซากุระหลังบ้านออกดอกสวยเลย เวลาดอกร่วงมาในทะเลสาบนะ สวยมาก
แต่สงสารคนใช้ ต้องมาตักออกเพราะเด๋วไม่เห็นปลาคารฟตัวละ 3 แสน อิอิิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เออใช่จะยินดีหรือเสียใจกับพี่ต่อดีที่จบซะทีทีนี้ก้ออดไปมองสาวๆเวลาเรียนแล้วซิ ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 22/12/2009 14:15

ว่าจะไปเรียนอีกรอบ ชีวิตมันจะได้มีสีสัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host