"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย้ยใครเปลี่ยนรูป หว่า??
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดียามเช้าครับเพื่อนๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

สวัสดียามเช้าครับเพื่อนๆ
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 21/12/2009 06:34

หวัดดีตอนสายนิดๆ

....วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน...

....วันนี้งานยุ่งทั้งวันต้องไปหลายที่ทั้งเซ็น..ปิ่น..เซ็น..เวอล์..พาราก่อน..ลำบากจริงๆๆๆ

....ลงชื่อด้วยนะครับสำหรับงานปีใหม่hccธนบุรี...10...ที่ครับ...

....วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน...

....วันนี้งานยุ่งทั้งวันต้องไปหลายที่ทั้งเซ็น..ปิ่น..เซ็น..เวอล์.. ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 21/12/2009 08:21

10 ที่พอเหรอพี่

แค่เด็ก สวนดุสิตก็เต็มแล้ว เอาไป20 ที่ เลยเป็นไงพี่

จะได้เผื่อ น้องๆที่ เซ็นปิ่น และก็เด็กเชียร์เบียร์ ด้วยเลย อิอิ

ป.ล ยังไงแบ่งผมบ้างนะ ไม่งั้นมีบ้านแตก 555
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

เห้ยไม่มีใครคุยกับกระผมเลย อยากมีเพื่อนบ้างเหมือนพวกคุณอ่ะ แบ่งน้ำใจเพื่อนมามั่งดิ555 มีป่าวพวกคับ น้ำใจอ่ะ เหงาจิต

เห้ยไม่มีใครคุยกับกระผมเลย อยากมีเพื่อนบ้างเหมือนพวกคุณอ่ะ แบ่งน้ำใจเพื่อนมามั่งดิ555 มีป่าวพวกคับ น้ำใ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 21/12/2009 08:46

ใครมีสาวเหลือๆส่งไปให้พี่โจ๊ก คุยด่วนครับ อิออิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ขอบคุณพี่เก่ง พี่กล้า พี่เก๋ พี่เอี้ยง และพี่บุญ ด้วยนะครับ ที่มาร่วมแสดงความยินดีกับแฟนผมเมื่อวาน
รถติด อากาศร้อนก็ไม่บ่นให้เราได้ยิน อิอิอิ

และขอบคุณพี่ๆที่โทรศัพท์มาแสดงความยินดี และทุกๆข้อความ ขอบคุณจากใจจริงครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ขอบคุณพี่เก่ง พี่กล้า พี่เก๋ พี่เอี้ยง และพี่บุญ ด้วยนะครับ ที่มาร่วมแสดงความยินดี ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 21/12/2009 09:16

ยินดีกับต่อโก๋ ด้วยครับ

เห้ยไม่มีใครคุยกับกระผมเลย อยากมีเพื่อนบ้างเหมือนพวกคุณอ่ะ แบ่งน้ำใจเพื่อนมามั่งดิ555 มีป่าวพวกคับ น้ำใ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 21/12/2009 08:46

คิดมาก ขนาดนั้นเลยหร๋อน้อง  เอาว่า ปีใหม่นี้พี่คอยสเกิตร์รอบคันจากโจ๊กน๊ะา 5555++

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host