"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ้างอิงอะไรเหรอ??ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว สวัสดียามเช้าที่แสนสดใส 5555

ตั้งแต่ทำงานเวลาของฉานมันก็กลับกันหมดเลย

อาทิตย์นี้ต้องไปให้ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

โย่ว สวัสดียามเช้าที่แสนสดใส 5555

ตั้งแต่ทำงานเวลาของฉานมันก็กลับกันหมดเลย

อาทิตย์นี้ต้องไปให้ได้ๆๆๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 11/12/2009 18:08

ไปเผื่อพี่ด้วยนะ....

เด๋วเที่ยวเผื่อ อิ อิ

สวัสดียามมืด ครับ

อ้างอิงอะไรเหรอ??ครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 11/12/2009 17:09

เอาไว้ Copy  ประโยค ของเพื่อนไงครับ

จะได้รู้ว่าเรากำลังคุยกับคนไหน

ลองดูดีๆๆ นะจะมีคำว่าอ้างอิง มีสัญลักษณ์สีฟ้า

สวัสดียามมืด ครับ
ต้นฉบับโพสโดย rose07 เมื่อ 11/12/2009 19:28

ดีคั๊บ ไม่เจ๊อะ กาน .....นาน...เลย

ไปเผื่อพี่ด้วยนะ....

เด๋วเที่ยวเผื่อ อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 11/12/2009 18:12

สมน้ำหน้า ต้องขับรถไปไกลๆๆ  

{:3_63:}

หวัดดีพี่เก๋  ถ้าไม่ผิดพลาดอาทิตย์นี้จะไปนะ  ตะเอง
[img][/img]

หวัดดีครับ อาทิตย์จะลองขอ ตำรวจบ้านดูครับ

หวัดดีพี่เก๋  ถ้าไม่ผิดพลาดอาทิตย์นี้จะไปนะ  ตะเอง
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 11/12/2009 20:36

แล้วเจอกัน  ถ้าไม่มา.............มรึงงงงงงงง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host