"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปีใหม่นี้ เพื่อนๆพี่ๆจะไปเที่ยว ยังไงอย่าลืมตรวจเช็คสภาพรถ เช็คน้ำเช็คลม เพื่อความปลอดภัยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กระซิกๆๆๆ อดมีทติ้งอีกแร้วววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
«-(¯`v´¯)«-- HCC Café № 7785 ﹎

ทำไม ถึง อด เหรอ ครับ

ทำไม ถึง อด เหรอ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 11/12/2009 10:18

ผมเข้าว่าคุณยังอ้างอิงไม่เป็น  ลองคลิ๊กดูนะครับ จะได้เล่นได้สนุกขึ้นน๊าาา

อาทิตย์นี้เราซ้อมเลี้ยงกันก่อนปีใหม่ มาที่ปั้มกันนะ ส่วนปีใหม่จะจัดที่ไหนมาคุยกันที่ปั้มอาทิตย์นี้นะ

...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 11/12/2009 09:21

แล้วเจอกานนน

ตามมาที่นี่ครับ

http://www.hondacityclub.com/boa ... id=45055&extra=

ผมเข้าว่าคุณยังอ้างอิงไม่เป็น  ลองคลิ๊กดูนะครับ จะได้เล่นได้สนุกขึ้นน๊าาา ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 11/12/2009 11:29

ผมก็อ้างอิงไม่เป็น
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กระซิกๆๆๆ อดมีทติ้งอีกแร้วววว
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 11/12/2009 09:28

งั้นคุณกิ๊ฟไปที่ไหนอ่ะ...เด๋วออกจากปั้มเที่ยงคืน เราจะยกพวกตามไป....

งั้นคุณกิ๊ฟไปที่ไหนอ่ะ...เด๋วออกจากปั้มเที่ยงคืน เราจะยกพวกตามไป....
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 11/12/2009 12:33

อ้างอิงยังไงหว่า ไหนลองซิ
potfang@hotmail.com 0874105020 พต     

อยากไปครับ ทำยังผมถึงจะได้ไป เศร้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host