"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Testๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.
.
.
.

{:3_54:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

ดียามเช้าทุกท่าน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

ดียามเช้าทุกท่าน
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 11/12/2009 06:42

ดีครับ

ดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 11/12/2009 06:55

หวัดดียามเช้าเช่นกันครับผม
"ล้านนาตะวันออก"

มาแล้วคร๊าบบบบ หวัดดีทุกๆท่าน

อิอิ  คิดถึงเพื่อนๆทุกคน  ไว้ว่างเมื่อไหร่ เฮียเก๋เลี้ยงเหล้าด้วย  กร๊ากก ก ก ...
ต้นฉบับโพสโดย kengclub_zx เมื่อ 10/12/2009 22:53

พร้อมเมื่อไหร่ จัดปายยยยยย คริกๆๆ

ปีใหม่ไปที่ไหนกานอ่ะคับพี่ๆๆๆทั้งหลาย

ไปกินข้าว กันไหมครับ

ฮาโหลเทสสสส ดีใจๆๆๆ   {:3_64:}
«-(¯`v´¯)«-- HCC Café № 7785 ﹎

อาทิตย์นี้เราซ้อมเลี้ยงกันก่อนปีใหม่ มาที่ปั้มกันนะ ส่วนปีใหม่จะจัดที่ไหนมาคุยกันที่ปั้มอาทิตย์นี้นะ

แต่น่าจะเป็นร้านแถวราชพฤก วันที่ 17 เดือน มกราคม 2553 ครับ

ส่วนวันอาทิตย์ที่ 3 เดือนมกราคม เนื่องจากติดปีใหม่และหลายท่านติดธุระไปต่างจังหวัด คงต้องงดมิ๊ตติ้งครับ ไปเจอวันที่ 17 เลย นอกรอบ เมายันเช้า อิอิอิ

ปล.แต่ถ้าสมาชิกจะไปไหนกันก็เข้ามาโพสชวนกันได้นะครับ หรือจะไปเค้าดาว(เค้าตัวเองกับน้องดาว)ก็โพสชวนกันได้นะ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host