"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อากาศดีครับ ลมทะเล ผ่อนคลายดีครับ ไปหลายครั้งแล้ว วันหยุดคนเยอะครับ เบียร์ก็เพิ่งไปมา ถ้าสนใจแข่งเสร็จ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 12/3/2010 08:59

น่าสนแท้ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 12/3/2010 15:30

ข่าวด่วนนนนนนนนนนนน เรื่องตารางแข่งขัน ตรวจสอบมาให้แล้วครับ
สมุทรปราการ
วันอาทิตย์ 25 เมย. 53             11:00        GOOD  SPEED - HONDA  CITY

Car Club
วันอาทิตย์ 25 เมย. 53
คู่ที่ 1 สาย A เวลา 10.00-11.00 คู่แข่งขัน Yaris - Civic
คู่ที่ 2 สาย B เวลา 11.00-12.00 คู่แข่งขัน Camry - New Vios
คู่ที่ 3 สาย A เวลา 12.00-13.00 คู่แข่งชัน Vios - Tida
คู่ที่ 4 สาย B เวลา 13.00-14.00 คู่แข่งขัน City - Kaido
คู่ที่ 5 สาย A เวลา 14.00-15.00 คู่แข่งขัน LCM - Accord
คู่ที่ 6 สาย B เวลา 15.00-16.00 คู่แข่งขัน Jazz - BMW

ให้สังเกตุว่าเวลาการแข่งขันที่สมุทรปราการกับคาร์คลับ จะต่อเนื่องกัน และผมคาดว่าเรา
จะใช้เวลาเดินทางมาไม่ทัน หรือทันแต่วุ่นวายมาก "กันไว้ดีกว่าแก้ คิดว่าไม่ทันดีกว่า"

เบียร์เป็นไปได้หรือไม่ว่า เราขอกลับมาเล่นคู่สุดท้ายของวันได้หรือไม่ ช่วยติดต่อสอบถามให้ทีครับ
ถ้าได้จะดีมาก แต่น่าจะได้นะ เพราะคาร์คลับอีกตั้งเกือบ 2 เดือน การแจ้งล่วงหน้าระยะเวลานี้
น่าจะได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองเลื่อนเวลาได้ป่าวครับ อิอิ

ลองเลื่อนเวลาได้ป่าวครับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 12/3/2010 15:24

เห็นด้วย เบียร์ลองประสานงานดูนะครับ

วันนี้ไปเล่นที่สวน ตอนเช้า หมาไม่มาตัวนึง มันคิดว่าไม่มีคน โบร๋ววววววววว

วันนี้ไปเล่นที่สวน ตอนเช้า หมาไม่มาตัวนึง มันคิดว่าไม่มีคน โบร๋ววววววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 13/3/2010 10:11

55+ ..เทพอย่างท่าน pok ชนะคนอื่นบ้างป่าวครับ นูปมาก

คู่หู คู่ฮา อิอิ

เฮียเว้ง ไปชุมนุมป่าวครับ อิอิ

เฮียเว้ง ไปชุมนุมป่าวครับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 13/3/2010 14:32

มายไปครับ

ขอเวลาประสานงานหน่อยนะคราบ เพราะติดต่อครายมะได้เรย แต่ว่าถ้าตามกฎคราวที่แล้ว การขอเลื่อนคู่แข่งขัน ต้องได้รับการยินยอมจากทีมที่เราจะแข่งด้วย และ คู่ ที่เราจะขอเปลี่ยนด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host