"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตารางแข่งโหดได้ แมวน้ำมาก ^-^

ส่วนเรื่องลาบเป็ด เค้ากินด้วยนะ (ไอ่้นี่แจมตลอด) ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 11/3/2010 11:08

ได้ครับ Beer เสี่ย pok เลี้ยงซะอย่างเอาให้เปรม...อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณอีกแรงคับที่ช่วยวิ่งเต้น ไว้มื้อหน้าเลี้ยงลาปเป็ด...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 11/3/2010 09:50

ยินดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าแต่ ดูตารางแล้ว อาทิตย์แรก ก็ เชงเม้ง เรย 5 5 5 5 5 สู้ๆ นะ ฮร้าาาาาาาา

ลาบเป็ดต้องมี ข้าวเหนียวส้มตำ หมูย่าง เนื่อย่างด้วยนะท่าน pok ... เอ๊า HCC มื้อหน้าเสี่ย Pok เลี้ยงล้างท้องรอเ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 11/3/2010 11:05

เอ่อ ต้องมี หัวเป็ดย่าง แกล้มเบียร์ ด้วยนะครับ อย่างแซบ บักคับ เฟริมๆ

เอ่อ ต้องมี หัวเป็ดย่าง แกล้มเบียร์ ด้วยนะครับ อย่างแซบ บักคับ เฟริมๆ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 11/3/2010 17:27

อย่าให้ต้องถึง เบียร์ เลยคราบ เพราะ เหล้าหลังรถเฮียยังเหลือ ^0^

อย่าให้ต้องถึง เบียร์ เลยคราบ เพราะ เหล้าหลังรถเฮียยังเหลือ ^0^
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 11/3/2010 18:29

แม่นแล้ว ครับ จัดไปตากอากาศบางปู อิอิ

แม่นแล้ว ครับ จัดไปตากอากาศบางปู อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 11/3/2010 21:26

เฮียเว้งสุดหล่อ..นำเสนอจิงๆ สงสัยต้องไปลองละมั้ง อิอิ ตากกกกกกกกกกอากาศบางปู อิอิ

ยังไงเดียวจะนำไปเสนอ เสี่ย POK นะครับ เพราะเป็นเจ้ามือหลัก ไม่อั้นๆๆ 555+

เฮียเว้งสุดหล่อ..นำเสนอจิงๆ สงสัยต้องไปลองละมั้ง อิอิ ตากกกกกกกกกกอากาศบางปู อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 12/3/2010 08:03

อากาศดีครับ ลมทะเล ผ่อนคลายดีครับ ไปหลายครั้งแล้ว วันหยุดคนเยอะครับ เบียร์ก็เพิ่งไปมา ถ้าสนใจแข่งเสร็จแวะก็ได้นะ มายพรือ 5555

ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 11/3/2010 17:27

เงอะๆไม่เคยกินหัวเป็ดย่างคับ อิอิ เปนไงหนอ...เคยกินแต่ปากเป็ดทอด หรอยดี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host