"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับ นักบาสชาวHCC แวะมาชวนไปเล่นบาสอะครับ พอดีที่คลับผม (SRZ) นัดกันวันที่ 28 มีนาฯ เข้าใจว่าคงติดแข่งกันในช่วงนั้น แต่ถ้าใครว่างก็ขอเชิญมาออกแรงกันนะครับ

http://www.citysrzclub.com/forums/viewtopic.php?f=58&t=3951

วันที่ 28 มี.ค 53
เวลา 16.00 น. - 18.00 น.
สถานที่ ทีโอที ถ. งามวงศ์วาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แมตสมุทรปราการ เป้ เน๊ก pok ..... OK ครับ... ว่าแต่ เฮียเว้ง จัดทริปเที่ยวแล้วช่าปะครับ เดี่ยวงานนี้เสี่ย Pok เลี้ยงเองไม่อั้น ... อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แมตสมุทรปราการ เป้ เน๊ก pok ..... OK ครับ... ว่าแต่ เฮียเว้ง จัดทริปเที่ยวแล้วช่าปะครับ เดี่ยวงานนี้เสี่ย Pok เลี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 10/3/2010 07:59

ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 10/3/2010 08:28

Beer ... ปั่นกระทู้หน่อย 555+  เอาให้ Hot ๆๆๆ

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 10/3/2010 14:01
หวัดดีครับ นักบาสชาวHCC แวะมาชวนไปเล่นบาสอะครับ พอดีที่คลับผม (SRZ) นัดกันวันที่ 28 มีนาฯ เข้าใจว่าคงติดแข่งก ...
ต้นฉบับโพสโดย CrazyVirusSRZ เมื่อ 10/3/2010 00:07

ถ้าไม่มีแข่งวันอาทิตย์ ผมจะไปนะครับ...
ว่าแต่ท่านยอดนักรบจากแดนไกล ช่วยบอกชื่อเสียงเรียงความท่านให้พวกเฮาได้หู้จ๊ากหน่อยเดอะ
and ... tell me your telephone number !

ผมจะได้ติดต่อท่านได้บ้าง และเพื่อความรวดเร็ว

แมตสมุทรปราการ เป้ เน๊ก pok ..... OK ครับ... ว่าแต่ เฮียเว้ง จัดทริปเที่ยวแล้วช่าปะครับ เดี่ยวงานนี้เสี่ย Pok เลี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 10/3/2010 07:59

มายมีปัญหา ก่อนแข่ง ชมเมืองโบรานก่อนเปงอันดับแรก ใช้เวลา 2 ชม เสดแล้ว เข้าบิก ซี ช๊อบตามสะดวก เสด ชมฟราม์จรเข้ สมุทรปราการ ใช้เวลา2ถึง3 ช. ม เข้าทำการแข่งขัน แข่งเสด ฉลองชัย ที่ตากอากาศ บางปู ชมนก รับประทานอาหาร อาย่อย เสวนาตามบาย อิ่ม เสด อันนี้สำคัญ [ป๊อก เช็คบิล จ่ายตังเสด ] ทุกคนขอบคุณเจ้าภาพ ต่างคนต่างกลับ เฮเฮเฮ  มื้อนี้กินฟรี อิอิ      จัดไปป๊อก5555555

มายมีปัญหา ก่อนแข่ง ชมเมืองโบรานก่อนเปงอันดับแรก ใช้เวลา 2 ชม เสดแล้ว เข้าบิก ซี ช๊อบตามสะดวก เสด ชมฟราม์ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 10/3/2010 09:57

**** เยี่ยมครับเฮียเว้งสุดหล่อที่เคารพ ... รายการน่าสนที่สู๊ดดด ... ตอนสุดท้านคนจ่ายเงินนิ ขอให้จงเจริญญญญญ ... 55+

มายมีปัญหา ก่อนแข่ง ชมเมืองโบรานก่อนเปงอันดับแรก ใช้เวลา 2 ชม เสดแล้ว เข้าบิก ซี ช๊อบตามสะดวก เสด ชมฟราม์ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 10/3/2010 09:57

งานนี้ ป้อกเป็นเจ้าภาพไช่ป่าวครับ ขน ตังค์ไปเยอะๆ นะครับ ป้อก

งานนี้ ป้อกเป็นเจ้าภาพไช่ป่าวครับ ขน ตังค์ไปเยอะๆ นะครับ ป้อก
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 10/3/2010 10:47

POK เป็นเจ้าภาพครับงานนี้ ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ...คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง...555+

เจ้าภาพงานบำเพ็ญกุศลไอ้เป้ มันอ่ะคับ ผมแกลบคับพี่น้องทุกท่าน แล้วตาเบียร์ไปโดนไรมาเอ่ยรถอ่ะ แมคของผมครูดกับฟุตบาทเปนรอย สองเซน ไม่ลึกเท่าไร เซงนิสๆดันชิดขอบเกิน แงะๆ เสาร์นี้ถ้าแข่งเกินบ่าย อดไปคับ มีงานออนไซท์รังสิตคลองห้า อัพเดต........จ้า ตาหนึ่งเล่นดีขึ้นจิงๆ คอนเฟิร์ม รถหายไวๆน่ะตาเบียร์ ส่วนอีเป้ มิงหยุดบ้าได้แล้ว กรุกริ้ว กริ้วๆ กริ้วๆๆๆ กริ๊ววววววววววววววววววววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host