"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปล่ะๆกวนเล่นๆเดะสาวรอนาน อิอ จุ๊บๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหล่มคับซ้อมเสจก้ไปก๊งกันต่อเรย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 5/3/2010 11:37

I Think So..;P
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ๆ อย่าเพิ่งชวนทีมอื่นมาครับ เพราะทาง ACC เค้าขอเล่นกับเราเท่านั้น เค้าอยากเล่นนานๆ เต็มที่
ส่วนเราจ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 5/3/2010 09:00

ผมหมายถึงผม จะชวนพวกพี่ ถ้าว่างอ่ะ ไปเล่นกะ ISUZU กัน เพราะว่าเค้าจองก่้อนหน้าเรา 2 ชม. อ่ะ เราต่อเค้า เรยอยากถามว่ามีครายอยากไปไหม อิอิ

ผมหมายถึงผม จะชวนพวกพี่ ถ้าว่างอ่ะ ไปเล่นกะ ISUZU กัน เพราะว่าเค้าจองก่้อนหน้าเรา 2 ชม. อ่ะ เราต่อเค้า เรยอย ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 5/3/2010 17:54

โอเคครับ งั้นผมไปด้วย เดียวจะพยายามไปให้ถึงสัก 5 โมงแล้วกันนะ ไปดูเค้าหน่อย่...

เมลล์เทลครับ c-wab@hotmail.com
talme

เทลไปตัดสินที่อโศกก่อนนะครับวันอาทิตย์จะรีบตามไป
talme

เทลไปตัดสินที่อโศกก่อนนะครับวันอาทิตย์จะรีบตามไป
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 5/3/2010 21:39

สวัสดีครับเทล ยินดีต้อนรับเข้าบอร์ดนะครับ
แล้วไปตัดสินที่อโศกนิ บาส หรือ มวย ครับ อิอิ
ยังไงวันอาทิตย์ก็รบกวนมาเล่นกันนะครับ

THX

ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 5/3/2010 21:39

จามาทันไหมเนี่ย อิอิ

เมลล์เทลครับ c-wab@hotmail.com
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 5/3/2010 20:47

จัดการใส่ข้อมูลในหน้าแรกให้เรียบร้อยแล้วครับ

วันอาทิตย์นี้ต้องสนุกแน่เลย ตัวหลักๆ ต้องมาให้ครบนะครับ จะได้เล่นเข้าขากาน อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host