"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปเล่นด้วยจังเลยครับ วันอาทิตย์อะ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 4/3/2010 10:33

ขับรถมาเรย ไม่ไกล ไปกลับก้ 8-10 ชมเอง อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ตอนเยนคงไปวิ่งเอาแรงหน่อย อิอิ ข้อเท้าต้องพักยาว เล่นบาสหนักๆไม่ได้ อิอิ ปวดใจจจจจจ{:2_28:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาทักทายคร้าบ ท่านเบียร์ เรามี โซเยอร์ 1 สีน้ำเงิน ขาวแดงอ่ะ เบอร์ 11.5 สภาพใหม่เลย สนใจป่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 4/3/2010 09:12

11.5 ตีนคนหรอนั่น แสรดดดดดดดดดดดด

อย่าเพิ่ง งงกานไปคราบ เรื่องชุด เด๋ววันนี้ จะโทรถามอีกทีนึงนะคราบ ว่าตกลงเป็นอย่างไร

แต่ที่สำคัญกว่านั้นคือ ตารางแข่ง คลอด แล้ว ไปดู กัน

http://www.btbasclub.co.cc/index.php?board=13.0

วันนี้ตอนเยนคงไปวิ่งเอาแรงหน่อย อิอิ ข้อเท้าต้องพักยาว เล่นบาสหนักๆไม่ได้ อิอิ ปวดใจจจจจจ{:2_28:} ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 4/3/2010 10:42

ถ้าเจ็บขาพูดถึงไปวิ่งก็ไม่ดีนะป้อก แรงมันจะกระแทกลง สู้การพักเลยจะดีกว่า หรือไม่ก็ปั่นจักรยานครับ
ไม่มีแรงกระแทกกลับ และหัวใจทำงานเหมือนการวิ่งเช่นกัน

(ตกลงผมจบไอที หรือกายภาพบำบัดกันแน่ อิอิ ... พอดีเข้ากายภาพบ่อย หมอสาวแสนสวยสอนมา)

อย่าเพิ่ง งงกานไปคราบ เรื่องชุด เด๋ววันนี้ จะโทรถามอีกทีนึงนะคราบ ว่าตกลงเป็นอย่างไร

แต่ที่สำคัญกว่านั ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 4/3/2010 13:38

โห กว่าจะเริ่มแข่ง สิ้นเดือนเมษายนเลยหรือเนี่ย โอ้วววววว ซ้อมกันจุใจไปเลย
ก็ดีเหมือนกัน จะได้มีเวลาฟิตอีก

สู้ๆเอาใจช่วยนะครับ

ถ้าผมหายทันเล่นด้วยได้ไหมอ่ะพี่แมน เหอๆๆๆ

ซ้อมเข้าไว้ ทุกคน แชมป์อยู่ แค่ 7แมท เท่านั้น อิอิ[ ไม่มากครับ]

แจ้งข่าว.... อาทิตย์นี้ใครขาดจะเสียใจเพราะ....
ทีม Yaris มาขอซ้อมด้วย แล้วได้ข่าวมาว่า Yaris เก่งมากด้วยเช่นกัน
ท่านจะได้ดูตัวเพื่อประเมินด้วยเองด้วยเช่นกัน... มากันเถอะนะอาทิตย์นี้โคตะระมันนนนนนนนนนนนนน

แจ้งข่าว.... อาทิตย์นี้ใครขาดจะเสียใจเพราะ....
ทีม Yaris มาขอซ้อมด้วย แล้วได้ข่าวมาว่า Yaris เก่งมากด้วยเช่นกัน
ท ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 4/3/2010 16:59

โอว จอร์จ เสื้อ น่าจะได้วันเสาร์ ถ้าไม่มีการคลาดเึคลื่อนใดๆ ทั้งสิ้นนะคราบ

เล่าสู่กันฟัง : ฟังมาอีกทีนะครับ เค้าบอก YARIS เล่นหนัก + แรง (ไม่รุจริงป่าว ฟังหูไว้หูละกัน)

ปล. พี่แมน ผมว่าเริ่มเตรียมเก็บเอกสารได้แล้วนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host