"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาทักทายครับ หายไวไวนะครับท่านโอ๋ ขาดกำลัง HCC ไปอีก1 ท่านละ.... สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีข่าวร้านมาแจ้งอ่ะครับ ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทีมด้วยนะครับ เนื่องจากผม ขอสละสิทธิ์การลงแข่งรายการน ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 25/2/2010 12:16

หายไวๆไอ้น้อง พักเยอะๆ จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

SIZE มีทั้งหมด 3 SIZE คือ L,XL,XXL

L : เสื้อขนาดรอบอก = 44 " กางเกง ตามขนาดเสื้อ
XL : เสื้อขนาดรอบอก = 46 " กางเกง ใหญ่กว่าข้ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 25/2/2010 09:13

ถ้า XXL มันเลกกว่า L กรูว่าบ้าหล่ะก๊า.................5555555555

ผมเอา XL คับ คงไม่ฟิต รัดหัวนมแหลมออกมาน่ะคับ ไม่อยากเปนนักบาสเดฟ อ๊อดๆน่ะตัวเทอ

ไปวิ่งก่อนล่ะพี่น้อง ฟิตเอาแรง แต่แม่นยังห่วยเหมือนเดิม กิ๋ววววววววววววววว

ผมเอา XL คับ คงไม่ฟิต รัดหัวนมแหลมออกมาน่ะคับ ไม่อยากเปนนักบาสเดฟ อ๊อดๆน่ะตัวเทอ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/2/2010 18:34

ผมเอาเหมือนบัก pok ครับ XL.... แล้วมันจะเล็กไปป่าวหว่า อิอิ

ผมเอา XL ครับ

ถ้า วันที่ 28 นี้ ผมจะไปเล่น(ซ้อม)ด้วย จะรบกวนโทรถามใครเรื่องลายระเอียดได้บ้างคับ

เพราะไม่เคยไป กลัวไปไม่ถูกคับ
วษ 7523 กทม.
โน้ส : นครนายก

โทรถามพี่แมนเลยครับ

ถ้า วันที่ 28 นี้ ผมจะไปเล่น(ซ้อม)ด้วย จะรบกวนโทรถามใครเรื่องลายระเอียดได้บ้างคับ

เพราะไม่เคยไป กลัวไปไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย nose เมื่อ 25/2/2010 23:31

สามารถติดได้ 2 ท่านคือ
1. ผมเอง แมน 081-751-8829 (แต่ผมไม่ค่อยเก่งเรื่องเส้นทางถนนนะ)
2. เบียร์ (ไม่ใช่เมียนะ) 087-515-1002 (เบียร์จะเก่งเรื่องเส้นทางถนน)

ยังไงถ้ามีโอกาสก็แวะมาทักทายกันได้นะ มาซ้อมเล่นกันได้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host