"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
5555+ ระวังตัวอยู่ตลอด
ต้นฉบับโพสโดย JPG_JACK เมื่อ 10/2/2010 17:37

ระวังพลาดนะคุณแจ็ค
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่สืบผมไปถามราคาเสื้อให้แล้ว
ราคาทั้งชุดมันประมาณ 1300-1500
ลายใหม่ของไอ้กันเลยนะคับ
ไม่รู้ว่าได้ยัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ราคาทั้งชุดมันประมาณ 1300-1500
ไม่รู้ว่าได้ยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย ต้น เมื่อ 19/2/2010 22:27

พี่ต้น เสื้อรัยขอดูหน่อยดิ
วันก่อนสั่งเสื้อยืดสีเขียว มา 3 ตัว 400
ผมเลือกขนาด L ปรากฏว่า ใหญ่มากกกก
เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดู
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

พี่ต้น เสื้อรัยขอดูหน่อยดิ
วันก่อนสั่งเสื้อยืดสีเขียว มา 3 ตัว 400
ผมเลือกขนาด L ปรากฏว่า ใหญ่มากกกก
เดี๋ย ...
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 19/2/2010 22:37

ชุดพรางคับพี่สืบเขาอยากได้ไปใส่เล่น BBGAN คับ

พี่น้องชาวลพบุรีคับ

ไปเที่ยวขึ้นเขาวงพระจันทร์กันไหมคับ

ผมว่าจะไป 28 ก.พ. นี้คับ

มีใครจะไปบ้างไหมคับ  แล้วค่อยเจอกันคับ

เดี๋ยวจะแวะไปหาพี่แจ๊คด้วยคับว่างไหมคับ

คิดว่าว่างครับ แต่ช่วงนี้ไม่ว่างเลยเฝ้าร้านคนเดี๋ยว 2 ห้องเลย นักมาก วันอังคารผมก็ว่างเหมือนเดิมละ หุหุ

ไม่รู้ว่าได้ยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย ต้น เมื่อ 19/2/2010 22:27
คุณต

ขอบคุณครับคุณต้นเสื้อผมซื้อมาแล้ว แล้วว่าจะไปเขาพระจันทร์มันอยู่ที่ไหนเหรอครับ

แก้ไขล่าสุด JPG_JACK เมื่อ 22/2/2010 17:13

จะไปเขาพระจันทร์ วันไหนหลอครับ ผ่านร้านผมพอดีเลยตลาดเสาธง  ไปทางโคกสำโรงครับ
อ่อ คุณสืบไปโหลดรถแบบไหมมานะผมกำลังมีปัญหานิดกันเลยโหลดไม่ลงตัวสักที

จะไปเขาพระจันทร์ วันไหนหลอครับ ผ่านร้านผมพอดีเลยตลาดเสาธง  ไปทางโคกสำโรงครับ
อ่อ คุณสืบไปโหลดรถแบบไหมมา ...
ต้นฉบับโพสโดย JPG_JACK เมื่อ 22/2/2010 17:06

ของผมเปลี่ยนสปริงอย่างเดียวครับ โช๊คไม่ได้ทำ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host