"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 25/2/2010 09:08

เบียร์ครับ ช่วยมาแจ้งขนาดไซต์ของเสื้อให้เพื่อนทราบหน่อยครับ
ว่ามีขนาดรอบอกเท่าไหรบ้าง และความยาวกางเกงด้วย
เพื่อนๆ จะได้ตอบกัน อย่างน้อยได้ไม่ครบทุกคนก็ยังได้ขนาดคร่าวๆ
เพื่อกะให้คนอื่นได้

ปล. เบียร์ รายชื่อและเบอร์เสื้อส่งให้หมดแล้ว ขาดของหนึ่งคนเดียวเพราะ
ไม่ทราบหมายเลข ยังไงจะติดต่อให้ นอกนั้นเรียบร้อยหมดดดดดด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 25/2/2010 09:34

SIZE มีทั้งหมด 3 SIZE คือ L,XL,XXL

L : เสื้อขนาดรอบอก = 44 " กางเกง ตามขนาดเสื้อ
XL : เสื้อขนาดรอบอก = 46 " กางเกง ใหญ่กว่าข้างบนนิสนึง
XXL : เสื้อขนาดรอบอก = 48 " กางเกง ใหญ่กว่าบนสุดอ่ะ อิิอิ (มะำได้กวนนะ ร้านบอกมาแบบนี้)

เค้าบอกว่ากางเกง ปกติ อ่ะ

ครายเอาไซร์ไหนแจ้งด่วน เพราะจาสั่งชุดแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเอาเบอร์ L ครับ เพราะรอบอกที่ผมใส่คือ 44

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 25/2/2010 12:02

ผมเอาเสื้อ XL กางเกงยาว23 นี้ว ชื่อ WENG เบอร์ 4 ตรับ อิอิ สวคนเดิม

มีข่าวร้านมาแจ้งอ่ะครับ ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทีมด้วยนะครับ เนื่องจากผม ขอสละสิทธิ์การลงแข่งรายการนี้นะครับ เพราะว่าผมเจ็บอีกแล้วอ่ะครับ ฮือๆๆ ดวงซวยจริงๆ สงสัยเบญจเพสมาเยือน เมื่อวานผมลองไปวิ่งวอร์มเบาๆได้รอบกว่าๆ อยู่ดีๆมันดันกระตุก เซงเลย ไปหาหมอมาแล้ว หมอให้หยุดเคลื่อนไหวอ่ะครับ ไม่งั้นเอ็นมีสิทธิ์ขาดอ่า ผมจึงขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ดูแลตัวเองนะครับ เหอๆๆ และผมก็ไม่อยากฝืนด้วยครับ ให้โอกาสคนอื่นที่อยากเล่นดีกว่าครับ

ปล.อยากได้เสื้อด้วยอ่า ได้ป่าวครับ เอาเบอร์ XXL กางเกงยาว 21 นิ้วพอ รบกวนด้วยนะเบียร์

ปล. ขอบคุณที่อ่านจบนะครับ ขอโทษด้วยจริงๆนะครับ ผมยังเสียใจอยู่เลย เหอๆๆๆ

ผมเอาเบอร์ 77 หล่ะกันนะครับ

มีข่าวร้านมาแจ้งอ่ะครับ ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทีมด้วยนะครับ เนื่องจากผม ขอสละสิทธิ์การลงแข่งรายการน ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 25/2/2010 12:16

โอ้วววววว มายก้อดดดด... เสียนักกีฬาไปอีก 1 คน แต่แค่เสียเพื่อไปพักรักษาตัว ยังไงก็พักผ่อนนะ แล้วหายไวๆ ละ
เพราะอีกสัก 4 เดือนข้างหน้าก็คงเป็นรายการบิตไทนแลนด์ต่อ เอาใจช่วยครับ ยังไงก็อย่าลืมกายภาพบำบัดช่วยได้ อิอิ

ส่วนเรื่องชุดจัดไปอย่าให้เสีย อิอิ

มีข่าวร้านมาแจ้งอ่ะครับ ต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทีมด้วยนะครับ เนื่องจากผม ขอสละสิทธิ์การลงแข่งรายการน ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 25/2/2010 12:16

หายไวๆ ละกาน

หายไวไว นะครับ อย่าฝืน ดีแล้วครับ ทำตามหมอบอก การแข่งขันยังมีอีกเยอะหายดีแล้วค่อยว่ากันใหม่ อิอิ

อยู่ต่างจังหวัดอากาศ ดี แต่ร้อนมากกกก อาทิตนี้คงไม่ได้ไปร่วมแจมด้วยนะครับ คงจะซ้อมทัวต่างจังหวัดไปก่อนอาคับอิอิ[นักบาส สว]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host