"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="K00kkai"]หวาดเดค่า เพื่อนๆ ทุกคน หวาดดีค่า คุงP
ลืมแนะนำตัว เราชื่อ ไก่นะคะ ไก่(หญิงค่ะ) เมื่อวาน งานเข้าทั้งวันเยย :smile08
วันนี้ คงจะว่างขึ้น ใครว่า เข้ามาคุยได้น้าาาาาาา อิอิ
:smile10[/quote]

หวัดดีจ้าคุงกุ๊กไก่
ลืมแนะนำตัวจ้า เราปุ๋มนะ
วันนี้งานน้อยหรือจ๊ะคุงกุ๊กไก่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

[quote author="ladysea"][quote author="K00kkai"]หวาดเดค่า เพื่อนๆ ทุกคน หวาดดีค่า คุงP
ลืมแนะนำตัว เราชื่อ ไก่นะคะ ไก่(หญิงค่ะ) เมื่อวาน งานเข้าทั้งวันเยย :smile08
วันนี้ คงจะว่างขึ้น ใครว่า เข้ามาคุยได้น้าาาาาาา อิอิ

วันนี้งานน้อยหรือจ๊ะคุงกุ๊กไก่[/quote]

หวัดดีครับ คุณไก่ คุณปุ๋ม ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบ รวมทุกคนด้วย อิอิ บ้างคนก็ยังไม่รู้จักชื่อ อิอิ
วันนี้ตื่นสาย มาทำงานสายเลยเซ็ง อดได้เบี้ยขยันเร้ย เหอะๆ 500 แนะ แรงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมชื่อ"น้องต๊อบ"คับ

น้องใหม่ นิสัยดี มีเวลาให้ ไม่มีตังค์

:smile18  :smile18

เหอๆ ๆ ๆ    วันนี้แต่เช้ากันเรย  เมื่อวานล่ะม่ะมีคน

:smile18
..........................อ๊อด อ๊อด

[quote author="DoGgY_mAn"]ผมชื่อ"น้องต๊อบ"คับ

น้องใหม่ นิสัยดี มีเวลาให้ ไม่มีตังค์

:smile18  :smile18[/quote]

หวัดดีคร้าบบต๊อบ

[quote author="ladysea"][quote author="K00kkai"]หวาดเดค่า เพื่อนๆ ทุกคน หวาดดีค่า คุงP

วันนี้งานน้อยหรือจ๊ะคุงกุ๊กไก่[/quote]

วันนี้เรื่อยเปี่อยค่ะ   :smile18
แต่ก็ ตามเก็บงานที่ค้างๆ เด่วเจ้านาย 2 จะไป เกาหลี กลับอาทิตย์หน้าค่ะ  :smile18
~:เพียงแค่คุณยิ้ม กำลังใจของคุณก็เพิ่มขึ้น:~

[quote author="K00kkai"][quote author="ladysea"][quote author="K00kkai"]หวาดเดค่า เพื่อนๆ ทุกคน หวาดดีค่า คุงP

วันนี้เรื่อยเปี่อยค่ะ   :smile18
แต่ก็ ตามเก็บงานที่ค้างๆ เด่วเจ้านาย 2 จะไป เกาหลี กลับอาทิตย์หน้าค่ะ  :smile18[/quote]
เจ้านาย 2 ? งง
คนเรามีความเปราะบางในจิตใจกันทกคน
แล้วแต่ว่าใจของใครจะแตกหักไวกว่ากัน

[quote author="kengclub_zx"]เหอๆ ๆ ๆ    วันนี้แต่เช้ากันเรย  เมื่อวานล่ะม่ะมีคน

:smile18[/quote]

หวาดดีค่ะคุงพี่เก่ง
เมื่อวาน ไก่ไม่อยู่มั้งคะเลยไม่มีคนคุยด้วย  :smile18
เข้ามาดูเหมือนกานค่ะแต่งานตูมเลย :smile10
~:เพียงแค่คุณยิ้ม กำลังใจของคุณก็เพิ่มขึ้น:~

[quote author="tofuture"][quote author="ladysea"][quote author="K00kkai"]หวาดเดค่า เพื่อนๆ ทุกคน หวาดดีค่า คุงP

หวัดดีครับ คุณไก่ คุณปุ๋ม ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบ รวมทุกคนด้วย อิอิ บ้างคนก็ยังไม่รู้จักชื่อ อิอิ
วันนี้ตื่นสาย มาทำงานสายเลยเซ็ง อดได้เบี้ยขยันเร้ย เหอะๆ 500 แนะ แรงๆ[/quote]

ดีจังเลยไม่มาทำงานได้เบี้ยขยันด้วย
ทำมัยที่ทำงานเราไม่มีนา

:smile17

[quote author="K00kkai"][quote author="ladysea"][quote author="K00kkai"]หวาดเดค่า เพื่อนๆ ทุกคน หวาดดีค่า คุงP

แต่ก็ ตามเก็บงานที่ค้างๆ เด่วเจ้านาย 2 จะไป เกาหลี กลับอาทิตย์หน้าค่ะ  :smile18[/quote]

เจ้านายผมไปแล้วครับ ไปสิงคโปร์ เข้าบ.อีกที วันพุธ 555 สบายใจเลย ยาวๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host