"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้เฝ้าระวังน้ำ ท่วมข่าวมาหลายกระแสมาก งงมาก อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/10/2011 20:04 โดย wengrod

ว่าแต่แข่งเสาร์นี้เห็นบอกว่าเลื่อนเวลาแข่งเข้ามา เร็วน่าจะแข่งบ่ายโมง นะครับ ไปกันก่อนนะครับ ส่วนน้ำท่วมก็ระวังกันต่อไป อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตุนน้ำดื่ม มาม่าไว้บ้างน่ะคับพี่น้อง ผมตุนไว้บ้างแล้ว อิอิ

เด๋ววันเสาร์ผมไปนั่งเชียร์ครับ ^^ HCG สู้ๆ ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 13/10/2011 14:42

จัดไปจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/10/2011 10:58 โดย beeroff
ผมไปแข่งไม่ได้แล้วพี่แมน เอ็นนิ้วก้อยขาด พอดีไปเล่น ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 12/10/2011 19:23

หายไวๆ นะครับ แบงค์ ยาที่ดีที่สุดของนักบาส อย่างเรา คือ ความอดทน(อดเล่นนั่นแระ) เพราะถ้าฝืนเล่นไปนานๆ มานจะเรื้อรังนะครับ อย่าไปฝืน รายการอื่น มีอีกเยอะแยะ อย่างเช่น Monster ฮ่าๆ (โปรโมท ไปในตัว)

แสดงความยินดีด้วยนะครับ ทั้งทีม A และทีม B นะครับ อยาก ...
sirsudteen โพสต์เมื่อ 11/10/2011 00:49

ว่างๆ ก็ไปนั่งดูก็ได้นะครับ จะได้รู้จักกันมากขึ้น

ถ้าน้ำท่วจริงๆ ผมจะพยายาม หาเจ็ตสกีไปแข่งนะคราบ แว๊นๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  (ยืมพี่เอกหน่อย)

C-wab Wabber---Sudteen Pok Grean
เสาร์นี้แข่งคู่ที่5เวลาประมาณ 13:00แจ้งเพื่อนด้วยนะครับ

วันเสาร์นี้ นักบาส HCG แข่งบ่ายโมง นะครับ ไปก่อนเวลานะครับ สู้ๆๆ [ส่วมผมจะเฝ้าระวังน้ำท่วมให้ครับ ] อิอิ

อัพเดทล่าสุดดดดดดดดดด......
เพิ่งคุยกับแม่เมื่อกี้.. อบต.. เค้ามาแจ้งว่า พรุ่งนี้จะเอากระสอบทรายมาแจก
แต่ทุกบ้านต้องไปตักและยกเอง.. เวลาไหนก็ยังไม่ทราบ...
ผมไม่แน่ใจว่าจะได้ไปเล่นบาสหรือไม่ ถ้าเค้ามาแจกเช้าและทำเสร็จก็จะไปนะครับ
แต่ถ้าเค้ามาตอนใกล้เวลาแข่ง.. ผมก็อาจไม่ได้ไป ... เพราะต้องช่วยที่บ้านก่อนนะครับ
(จนปัญญาจริงๆ) พอดีที่บ้านก้ไม่มีคนช่วย มีแต่หลานสาว (แสนสวย) 3 คน

โทษทีนะครับ แจ้งข่าวไว้ก่อน..
แมน

ขอทราบสถานที่แข่งด้วยครับ อาจจะแวะไปชมไปเชียร์อ่ะครับ ขอรายละเอียดด้วยนะครับ ว่าไปยังไง พอดีเพิ่งมาอยู่แถวนี้ได้ไม่นานครับ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host