"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เล่นเสร็จ ..จัดเต้าทึงไปสอง อร่อยจริงๆครับ.... ...
JOB โพสต์เมื่อ 11/9/2011 20:36

ชื่อในเฟสบ๊วด ของพี่จ๊อบ ชื่อไรคับ หาไม่เจอคับ ^ ^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล่นเสร็จ ..จัดเต้าทึงไปสอง อร่อยจริงๆครับ.... ...
JOB โพสต์เมื่อ 11/9/2011 20:36

ชื่อในเฟสบ๊วด ของพี่จ๊อบ ชื่อไรคับ หาไม่เจอคับ ^ ^ เต้าทึงหรอยแรงนิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

FB ใช้ชื่อ  klang job ครับ พี่ใช้ร่วมกับกลางหนะครับ

FB ใช้ชื่อ  klang job ครับ พี่ใช้ร่วมกับกลางหนะครับ ...
JOB โพสต์เมื่อ 12/9/2011 13:11

ที่เปนรุปเดกนั่งอยุ่ หรอเปล่าคับ

ที่เปนรุปเดกนั่งอยุ่ หรอเปล่าคับ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 12/9/2011 22:07

ผมแอดไปแล้วน่ะคับ sudteen pok grean น่ะพี่จ๊อบ รับด่วน อิอิ

SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 12/9/2011 22:07

ใช่แล้ว....พี่แอดแล้วนะครับ

ใช่แล้ว....พี่แอดแล้วนะครับ
JOB โพสต์เมื่อ 12/9/2011 22:51

แอดเข้ากรุปแล้วน่ะคับ อิอิ ตับๆ

แอดเข้ากรุปแล้วน่ะคับ อิอิ ตับๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 13/9/2011 00:25

ไม่ใช่รูปเด็ก แต่เป็นลูกชาย อิอิ

เห็นมั้ย ของดีราคาถูก มีประโยชน์ต่อร่างกาย

เรียนทุกท่าน
ขออนุญาติ.. ช่วย List รายชื่อนักกีฬา HCC ทั้งหมดให้หน่อยครับ
เพื่อจะได้ทำชุดใหม่ และช่วยกันกำหนดไซท์เสื้อครับ...

ผมรบกวนเฮียเว้ง ช่วยพิมพ์ขึ้นโครงให้ทีครับ (ผมความจำไม่ได้)..
แล้วหากขาดตกใคร เราทุกท่านมาช่วยกันเพิ่มให้ครบกันครับ

ตอนนี้ให้น้องที่ทำงานทำ Logo สกีนลงเสื้อให้ครับ เดียวถ้าเสร็จจะเอามาลงให้
คงไม่ได้สวยเด็ดอะไรมาก แต่เปลี่ยนบ้างเล็กน้อยครับ

ขอบคุณครับ
แมน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host