"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บอร์ดนี้เลิกใช้ยังเนี่ยม่ายค่อยมีคนเรยอ่ะ
เด๋วเค้าจะมีแข่งแล้วนะคับ...โรงปุ๊ยจัดเหมือนเดิม...เก่งจิงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แข่งเมื่อไหร่หลอพี่ป๊อบอาย

ช่วงนี้ผมงานยุ่งสุดๆ เลยครับ... เฮ่อ........

บอร์ดนี้เลิกใช้ยังเนี่ยม่ายค่อยมีคนเรยอ่ะ
เด๋วเค้า ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 26/8/2011 20:44

สงสัยไปเฟสบุ๊คหมด อิอิ

เรียนทุกท่าน
ป๊อปอายแจ้งข่าว แข่งบาสรายการต่อไปมาแล้วครับ...

รายละเอียดตามข้างล่างนี้นะครับ (copy จาก เฟสบุ๊คที่ป็อกกี้โพสมาอีกที)
กม.2 เดือน ต.ค 54
ณ.รร ลาดปลาเค้า (ทุก ส-อา)
*** เงื่อนไข ***
ถ้วย ก ต้องเลิกเล่น 5ปีขึ้นไป
ถ้วย ข ต้องเลิกเล่น 5ปีขึ้นไป
...ถ้วย ค ไม่จำกัด
เปิดรับสมัคร วันนี้-20 กันยายน 2554

ฝากเฮียเว้ง โทรทาบทามเทพๆ มารวมตัวกันงานนี้ให้ทีครับผม

ขอบคุณครับ
แมน

สงสัยผมจะได้แค่ไปเชียร์ ^^ ยังไม่ถึงขั้น

อิอิ

กลับมาแล้วคราบ

ขอโทษนะคราบ หายไปเลย เพราะว่างานยุ่งมากจริงๆคราบ เข้ามาดูเรื่อยๆ แต่ไม่ได้โพสไร ยังได้เล่นบาส แค่เช้่ เสา หรือ อาทิตย์ เวลาและวันอื่นหมดสิทธิ์คราบ จะหาเวลาไปเล่นด้วยกานนะคราบ

วันนี้ไปกันไหมคับ ท่าทรายยิม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host