"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทิตย์นี้ผมไปด้วยครับ พอดีเข้างานกลางคืน เล่นก่อนแล้วค่อยไปทำงาน ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจอกันท่าทรายครับ...
โทษทีไม่ได้เข้ามาตอบ .. งานเยอะด้วยครับ (เหนือยมาก มีเวลาว่างก็หลับย่างเดียว)

ซื้อเต้าทึงกลับมาฝากแฟน แฟนบอกว่าอร่อยคราวหน้าไปหัยซื้อกลับมาฝากอีก งานเข้าเรย - -"

ซื้อเต้าทึงกลับมาฝากแฟน แฟนบอกว่าอร่อยคราวหน้าไปหั ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 7/8/2011 20:02

จัดไป อิอิ ทีหลังก้พาแฟนมาด้วยเรยคับ ได้กินกันที่ร้านเรย อิอิ

วันนี้เหนื่อยกำลังดี กลับมาปั่นผ้า จัดห้อง และเตรียมตัวนอน อิอิ หนุกคับ เล่นบาส 7 วันติด สุขแท้ ^ ^

วันนี้ก็เป็นอีกวันที่เล่นบาสเสร็จ กิงเต้าทึงและต่อด้วยข้าวเหนียวส้มตำ ลาบ น้ำตก อาย่อย พร้อมกับพี่ เลบอน 3 อิอิ [กลับมาลองใส่ดู เท่ ซะไม่มีอะครับ]

ซื้อเต้าทึงกลับมาฝากแฟน แฟนบอกว่าอร่อยคราวหน้าไปหั ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 7/8/2011 20:02

ดีแล้วครับ แฟนจะได้อนุญาติให้มาเล่นบาสอีกบ่อยๆ อิอิ (ต้องเอาหนมไปล่อก่อน อิอิ)

วันนี้ก็เป็นอีกวันที่เล่นบาสเสร็จ กิงเต้าทึงและต่อ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 7/8/2011 22:48

เฮียเว้งตัดหน้าผมไปแล้ว.. ดูอยู่นานว่าจะเอาสักหน่อย.. แต่มีใบสั่งอยู่ เลยไม่กล้า อิอิ

เฮียเว้งตัดหน้าผมไปแล้ว.. ดูอยู่นานว่าจะเอาสักหน่อ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 8/8/2011 09:15

ถ้ายากได้ผมเอาให้ก็ได้นะครับ ไม่มีปัญหาอะครับ ฉีกใบสั่งทิ้งได้เลยครับ อิอิ[ ใจยากได้หุ้มข้อมากกว่า แต่นี่ก็สวยดี] 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host