"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดหนักไป ครับผมพร้่อมเสมอ ครับ
ลุง ๆๆๆ ครับออก 1000 ษา ...
bana123 โพสต์เมื่อ 7/10/2010 11:06

หนักเลยหร๋อลุง.. น่ากลัวจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดี ครับ เตเต้ คุงมารายงานตัวแล้ว ครับลุง ๆๆ ตื่่นกัลยัง ?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามลุงเต้มาฮับ ซาหวาดดีด้วยฮับ

สวัสดีครับพี่น้อง

มีใครไปแรลลี่ป่าวครับ ขอเสียงหน่อย ถ้าโซนอยุธยามีใครไป ผมก็จะไปครับ

เต้ว่างัย
ลุงออดละ
ป้าหยก ป้าทิพย์
ลุงต้น ลุงป่อง ลุงศักดิ์ ลุงปืดว่างัย
สมาชิกใหม่ทุกคนว่างัยครับ

ขอเสียงหน่อย ผมจะได้เตรียมตัวถูก เหอๆ

by bigH
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

มีใครไปแรลลี่ป่าวครับ ขอเสียงหน่ ...
BigH โพสต์เมื่อ 8/10/2010 12:38

อยากไปค่ะ ไปลงชื่อไว้แล้ว แต่กำลังโน้มน้าวเพื่อนสาว มาเป็น เน อยู่ค่ะ (ยังไม่สำเร็จ)

รอสรุปวันอีกทีครับ

ถึง พี่น้องอยุธยา

ช่วยแจ้งล่ว ...
dida โพสต์เมื่อ 7/10/2010 08:00

อยาก meet meet กับพี่น้อง ยุดยาเหมือนกันค่ะ แต่รอบนี้ขอเป็นรอบใกล้ๆ บ้านก่อนเพราะ เดือนนี้คิวเต็มค่ะ แหะ แหะ
รวมพลกันเมื่อไรอย่าลืมกระซิบดังๆด้วยนะคะ

มีใครไปแรลลี่ป่าวครับ ขอเสียงหน่ ...
BigH โพสต์เมื่อ 8/10/2010 12:38

อยากไปเหมือนกันฮับ ลุงดิส

จัดยาวไป ครับผมไม่รู้จะได้ไปแรลลี่ หรือป่าวไม่รู้
เพราะงานเดินแบบเยอะมาก ครับ  โชว์ตัวอีก

หวาดดีครับ วันนี้ใครทำงานมั่งอ่ะ

มาเหมือนกันครับ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host