"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าจาดีน่ะลุงป๋อง ไปวันไหนไปด้วย
suk26 โพสต์เมื่อ 30/9/2010 13:19

ต้องรอจารย์เต้ แกมาแถลงฮับ
จาได้แพ็คกาเป๋ารอ อิอิ   
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้าว โทดทีๆ เหอๆๆ
ว่าแต่ลุงว่างไหม ไปได้หรือป่าวฮับ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 30/9/2010 13:43

ไปได้ดิลุงไม่ได้มีใครล่ามโซ่ไว้นิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปได้ดิลุงไม่ได้มีใครล่ามโซ่ไว้นิ ...
suk26 โพสต์เมื่อ 30/9/2010 14:07

ฮ่าๆๆ ของผมถึงจะโดนโลมก็จะกัดโซ่ให้ขาด

ฮ่าๆๆ ของผมถึงจะโดนโลมก็จะกัดโซ่ให้ขาด  ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 30/9/2010 14:20

วันหลังพกเลื่อยไว้ด้วยดิจาได้ไม่ต้องเจ็บฟัน

วันหลังพกเลื่อยไว้ด้วยดิจาได้ไม่ต้องเจ็บฟัน ...
suk26 โพสต์เมื่อ 30/9/2010 14:29

ลุง พูดซะเห็นภาพเลย
นึกแล้ว สลด เหอๆๆ

แอบมาดูเขาคุยกัน อิอิ....
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

แอบดูอีกคน ครับ  คิคิ  หวาดดี พี่น้องอยุํธยา ที่น่าร๊ากกกก

ตอบกลับ 4734# GT_racing

สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่รายงานตัว เพิ่งรับรถเมื่อกลางเดือนที่ผ่านมาค่ะ ฝากด้วยค่ะ ชื่อ"แอร์" City สีทอง ก-1024 (ป้ายแดง)
สำหรับเขาใหญ่...ไปลงชื่อไว้ค่ะ

ตอบกลับ  GT_racing

สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่รายงานตัว เพิ่งรั ...
Charina โพสต์เมื่อ 2/10/2010 20:57

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

ผมน้องดิสครับ

ถึง พี่น้องอยุธยา

ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยครับจะมาวันไหน จะได้เตรียมตัวหนีทัน เฮ้ยไม่ใช่ต้อนรับทัน

หากใครมีอุปกรณ์ตกปลานำติดตัวมาด้วยจะเป็นการดีมาก ถึงฤดูล่าปลาซิวพอดีเลย อากาศเริ่มเย็นแล้วบรรยากาศกำลังดี เห็ดก็เริ่มออกแล้วนะ

สรุปการทัวร์คร่าวๆ

1.ชมการเลี้ยงฝูงวัวจากชาวบ้าน(หาดูยากมาก เหอะๆ)
2.ชมสะพานรถไฟสายมรณะ
3.ตกปลา
4.พิพิธภัณฑ์ไทเบิ้ง
5.ข้าวแตนขึ้นชื่อ
6.ดื่มดั่มบรรกาศชายทะเลป่าสัก อาหารอร่อย ดนตรีงั้นๆ
7.ของฝากจาก โคกสลุง

บอกด้วยนะค้างหรือไปกลับ

by bigH
ทีมงาน HCC อยุธยา
ทีมงาน VIGO ป่าสัก
ทีมงานบ้านใหม่ออฟโรด
สนับสนุนโดย ร้านชำคนไทเบิ้ง และยิ่งยงการค้า
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host