"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นิคมอุตสาหกรรมบางประอินครับ เสร็จธุระแล้วจะไปโลตั ...
tdk_bros โพสต์เมื่อ 15/9/2010 15:05

อาจจะไม่ใช่ กูรู แต่ขออนุญาติ แนะนำไว้เป็นทางเลือกนะครับ
ชื่อร้าน "ต้นน้ำ" จากนิคมบางปะอิน คุณขับเข้าไปในตัวอำเภอบางปะอิน ข้ามทางรถไฟ ซ้ายมือจะเป็นตลาด
เจอไฟแดง ให้ตรงไป ผ่านโลตัส เอ็กซ์เพรส มองหาที่ว่าการอำเภอบางปะอิน ร้านจะอยู่แถวๆนั้น ปลาแม่น้ำ กุ้งแม่น้ำ
อร่อยมั่กๆ

แต่ถ้ากัวไปไม่ถูกหรือมีเวลาน้อยก็ฝั่งตรงข้ามโลตัส บางปะอิน นั่นแหล่ะครับอยู่ติดกับยูเทริ์น
ชื่อร้าน "ภูตะวัน" ไม่ติดแม่น้ำนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาจจะไม่ใช่ กูรู แต่ขออนุญาติ แนะนำไว้เป็นทางเลือก ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 15/9/2010 15:47

ขอบคุณครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามนันเลยครับเรื่องร้านอาหารหรอไม่ก็เข้าสายในผ่านสถานีรถไฟไปก็ขับไปเลื่อยๆมีหลายร้านครับลองเลือกดู
ร้านชะลอร้านกูดวิวร้านชายนาร้านชายน้ำถ้าขับไปเลื่อยๆก็จะถึงวัดพนันเชิงอะครับเข้ายุดยาพอดีแต่ร้านอาหาร
อยู่ระหว่างทางนะครับ

ดีคับ เมื่อวานเซลโทรมา จองสีทองยกเลิกอะ เลยเปลี่ยนเป็น น้ำตาลเออร์เบินไททาเนี่ยม

อาจจะไม่ใช่ กูรู แต่ขออนุญาติ แนะนำไว้เป็นทางเลือก ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 15/9/2010 15:47

แต่เป็น กูรู้ ใช่ไหม กิกิ ตอบซ๊ะละเอียดเลย
แซวเล่นนะครับ ขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพ
แบบว่าไม่ค่อยมีสาระน่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

ไม่เห็นมีคนออนเลย

แต่เป็น กูรู้ ใช่ไหม กิกิ ตอบซ๊ะละเอียดเลย
แซวเล่นน ...
passako โพสต์เมื่อ 16/9/2010 08:05

555+ แซวกันแบบนี้ ไปสาวคิวกันซักสองสามเกมม่ะ

ก็ได้ เคยกลัวที่ไหน ต่อให้ผมสองไม้นะ คิคิ

สองไม้เลยเหรอ ลุง !!!!  หามาร์ดกี้ แหล่ม ๆๆๆ นะ ผมจาไปเชียร์

สองไม้เลยเหรอ ลุง !!!!  หามาร์ดกี้ แหล่ม ๆๆๆ นะ ผมจาไปเช ...
bana123 โพสต์เมื่อ 17/9/2010 11:28

เดี๋ยวจัด มาร์คเกอร์ ให้ เอาแบบล่ำๆเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host